Thảo Luận PSAN đâu rồi

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Mất 02 chỗ đậu xe, chỉ có 01 tài đi chơi 7 người :)
Trước đây thì không bao giờ nghĩ đến , như giờ Mada2 + CX5 tương đương chiếc FT4x4 em nghĩ cũng cân nhắc đấy chứ . BX chở nhóc đi học, đi chợ còn CX5 lâu lâu đi xa , một sự lựa chọn quá hợp lý luôn . Vào năm 2013 e mua FT4x2 chưa ra giấy 935 em nhớ CX5 giá cao hơn nhiều thì phải , đúng là tất cả chỉ là tương đối .

Hạng B2
19/9/07
168
92
28
Ford nhiều option mà có khi nào ng dùng sử dụng hết đâu bác. Cái Ford nội thất dùng chìa khóa vặn - tay thắng cơ, họng gió điều hòa ko bắt mắt lắm...
chìa khóa vặn tay và nút start/stop có khác gì đâu, chỉ có khác cái ngừng vài giây tắt động cơ để tiết kiệm nhiên liệu thôi. có cái thắng tay là xấu, đầu xe thì ko dc đẹp như ps thôi. ai nói options ford ko xài hả bác, ko xài mà nta bỏ 15-20 triệu ra gắng cái camera 360 ah, tay lái trợ lực điện, đóng cóp bằng điện, và gập hàng ghế 3 bằng điện, bluetooth nói dt ko xài ah. đồng ý bác là sale mitsu, nhưng bác tư vấn, chê hay khen xe hãng khác thì cũng có chút kiến thức chút xíu. người ta bỏ tiền tỷ ra mua xe mà tư vấn kiểu như nta ko bit gì hết. bó tay sale lun

Hạng B2
4/9/14
410
423
63
Anh Bil nên nói rõ ý mình ra đi. Có người đoán ý của anh là chê ANPS bèo kìa! Có đúng không vậy?
Theo mình thì cái xe không bèo, chỉ có các vấn đề phát sinh xung quanh cái xe đó thôi.

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Anh Bil nên nói rõ ý mình ra đi. Có người đoán ý của anh là chê ANPS bèo kìa! Có đúng không vậy?
Theo mình thì cái xe không bèo, chỉ có các vấn đề phát sinh xung quanh cái xe đó thôi.
Tội lỗi tội lỗi ;)

• Like
Reactions: duconggia
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Rồi sao? bộ bán ế là xe bèo sao? Chắc khỏi cần tranh luận lại với bác PSAN hay Fortuner ngon hơn nữa, bác nên tự trải nghiệm xem PSAN ngon cỡ nào trong phân khúc thay vì nhìn vào doanh số.
Ồ sao bác nổi giận , kệ mấy thèng báo nó viết mà trúng trật gì đâu o_O

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ồ sao bác nổi giận , kệ mấy thèng báo nó viết mà trúng trật gì đâu o_O
Ờ, thôi kệ nó, báo nó đưa thông tin mà. Ai biết thì mua xe ngon ai không biết mua xe bèo trong phân khúc thôi.