Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
MBC240 nói:
Em lai "suy tu" them chut nua: Q5 cu nhap khau full option vs Q5 cu (mua chinh hang VN) k full, em nen mua xe nao? (So km nhu nhau, mau giong nhau, con cung*' nhu nhau).

Cac bac tu van giup em voi! Tks cac bac.
Nhưng năm sản xuất khác nhau ....phải ko bác ? Hehehe cứ đời mới mà chiến thui ack ack

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
huycl2507 nói:
MBC240 nói:
Em lai "suy tu" them chut nua: Q5 cu nhap khau full option vs Q5 cu (mua chinh hang VN) k full, em nen mua xe nao? (So km nhu nhau, mau giong nhau, con cung*' nhu nhau).

Cá nhân e thấy cứ hàng chính hãng cho lành , khi mua xe thì thích nhiều option chứ thực tế có những option chả mấy khi sử dụng , vì Audi có vụ member nên khi mua xe đa số khách mua sẽ ưu tiên hàng chính hãng ;)
Cảm ơn bác tư vấn. Em eo hẹp tiền bạc nên cứ lăn tăn hoài. Bữa giờ "cụt chân" nên chắc cũng phải quyết mau. Mong các bác tư vấn thêm. Tks all.

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
tymoty nói:
MBC240 nói:

Nhưng năm sản xuất khác nhau ....phải ko bác ? Hehehe cứ đời mới mà chiến thui ack ack
Bác tymoty đúng siêu. :p chắc phải nghe bác thôi. Hí hí....

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
MBC240 nói:
huycl2507 nói:
MBC240 nói:

Cá nhân e thấy cứ hàng chính hãng cho lành , khi mua xe thì thích nhiều option chứ thực tế có những option chả mấy khi sử dụng , vì Audi có vụ member nên khi mua xe đa số khách mua sẽ ưu tiên hàng chính hãng ;) 
Cảm ơn bác tư vấn. Em eo hẹp tiền bạc nên cứ lăn tăn hoài. Bữa giờ "cụt chân" nên chắc cũng phải quyết mau. Mong các bác tư vấn thêm. Tks all.

Chổ nào eo ? Chổ nào hẹp ? ... Bác chỉ e đi e làm cho nó căng ra hay là đang dành dụm cho thành tỉ phú $ vậy ta ? Hé hé hé

Hạng B2
3/12/12
462
50
28
USA-VN
Công nhận Bác chủ mua xe lâu thiệt,e mua cũng 1 nốt nhạc,bán cũng 1 nốt.bác phải tập tính nhanh nhẹn thì mọi việc đều xuống sẻ,chúc Bác sớm có xe ưng ý

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
HungQ6 nói:
Công nhận Bác chủ mua xe lâu thiệt,e mua cũng 1 nốt nhạc,bán cũng 1 nốt.bác phải tập tính nhanh nhẹn thì mọi việc đều xuống sẻ,chúc Bác sớm có xe ưng ý
Hichic. Bác nhìu $ nên mua - bán trong một nốt nhạc. Em bèo nhèo nên cứ "lăn tăn". Khổ lắm bác ơi!

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
MBC240 nói:
HungQ6 nói:
Hichic. Bác nhìu $ nên mua - bán trong một nốt nhạc. Em bèo nhèo nên cứ "lăn tăn". Khổ lắm bác ơi!
Hihihi tự bác làm khổ mình chi vậy nè ....???
Để e mách ngu kế cho bác nghe ...được gì và mất gì nhe hihihi
1 xe nhập khẩu ngoài. & chính hãng .... Nếu mọi chuyện xuông sẻ bình thường .... Thì bác được gì ??? Sung sướng như thế nào. , thêm nhu cầu gì ....??? So với chính hãng
2 xe nhập khẩu ngoài & chính hãng ...... Nếu chẳng may xảy ra việc gì dù là %nhỏ nhất ... Thì bác mất gì ??? .....sung sướng hay đau đầu như thế nào .... Mất gì ... ..? Mệt mỏi như thế nào ??? So với chính hãng
Bác trả lời dc 2 câu đơn giản đó ....thì bác sẻ quyết định nhẹ nhàng và đúng đắn hơn ..... Đầu óc thư giản làm chuyện khác ...kiếm dc những 10 chiếc nữa ko chừng ...hehe

Thui ngu kế e nhỏ nhặt mách bác vậy hihihi

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
Thua cac bac, sau 3 tuan vat va chay toi chay lui xem xe (cung nhu cho*\ bac tymoty say yes but...), nhao len nhao xuong forum xin tu van....cuoi cung thi chieu nay, trong mua gio toi* boi*\, em den Lien A tren Ton Duc Thang, ky vao may to giay, dua truoc 100tr va cho ngay don chong^\ 2 - Q3.

Em cam on cac bac da quan tam va tu van nhiet tinh. Mong se co dip lai vao xin tu van de tiep tuc cuoi chong^\ moi*'.

@HungQ6: em nghe loi bac roi day, quyet mua trong 1 not nhac. Hihi.

@tymoty: em cung nghe loi bac la chon doi*\ moi hon va xe chinh hang~ (nhung* dong\ xe thap^' hon hoi* buon). Hichic

Mot lan nua, em cam on cac bac!

Sorry cac bac em k type dc tieng Viet.

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
tymoty nói:
Chúc mừng bác
Dạ, cảm ơn bác.
Sao đời em "ngang trái" quá, sáng nay có bác kia đồng ý giảm giá Q5 cũ cho em nhưng mà....Haizz...