Hạng B2
19/11/08
210
0
0
tymoty nói:
Bác chỉ e đi e múc cho đủ cặp .... Thật tình 100% nhé ...
Dạ, để em sms số cellphone của bác đó cho bác nhé! Biển số xe đó là số cặp với xe bác luôn. Xe cứng, đầy đủ đồ chơi. :) em cũng tiếc lắm nhưng lỡ đặt cọc Q3 mới rùi.

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
bimbim1976 nói:
thế là bác mua Q3 mới phỏng?hihi

Vang, em mua Q3 moi. Sau 1/8 neu k co tin gi ve viec giam truoc ba thi em lay xe luon. Hon thang nay di taxi, oai qua bac a. :(

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
em nghĩ bác đi lấy nhanh nhanh về cho sướng cái thân trước đi .........chứ cái tin vịt này e bảo bác lâu rùi mà bác cứ ko tin .... đơn giản hơn là nếu có giảm mấy xếp sẻ phím cho mấy sale trong các hãng bít nhanh hơn vận tốc ánh sáng để dzụ khách mua xe rùi ....chứ làm gì mà tới giờ này còn lóng ngóng..... vì có giảm là do độ chịu ch...... của mấy ông hiệp hội chứ ai dzô đây

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
tymoty nói:
em nghĩ bác đi lấy nhanh nhanh về cho sướng cái thân trước đi .........chứ cái tin vịt này e bảo bác lâu rùi mà bác cứ ko tin .... đơn giản hơn là nếu có giảm mấy xếp sẻ phím cho mấy sale trong các hãng bít nhanh hơn vận tốc ánh sáng để dzụ khách mua xe rùi ....chứ làm gì mà tới giờ này còn lóng ngóng..... vì có giảm là do độ chịu ch...... của mấy ông hiệp hội chứ ai dzô đây
Bác nói đúng rồi! Em có tin chắc 99% rằng cuối năm nay HĐND sẽ xét vấn đề trước bạ, đầu 2014 áp dụng. Thứ 5 này em đi lấy xe bác ạ. Anh bạn em lấy chiếc Porsche, đóng thuế hơn 600tr luôn rùi. Mấy hôm nay mưa nắng thất thường, có cái xe đi cho khỏe thân. Bác nhỉ!