Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Cảm ơn bác Quang đen khai sáng cái não ngu muội của em nhé. Vậy là đoạn cắt ngang XLHN sẽ bắt đầu từ trụ hiện tại đã trồng gần ngã ba 621. :)
Haidza....
anh đen thui lui khai sáng cái não tối thui của bác đạp xích lô.

hỏi bác Hiro chứ anh đen thui lui mà tắm thì mình anh ấy thế nào.

• Like
Reactions: HIRO
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Haidza....
anh đen thui lui khai sáng cái não tối thui của bác đạp xích lô.

hỏi bác Hiro chứ anh đen thui lui mà tắm thì mình anh ấy thế nào.

Thì mình anh ấy cũng đen thùi lùi chớ sao, dễ ẹc.;)

mấy bác còn ộp lây ko cho em xin tham gia với ạ

Dạ ộp thì em không biết do đó là ý chí và quyết tâm của ông chủ xị ạ. :D
Bác vui lòng đợi ông chủ xị trả lời xem ổng có quyết tâm ko nhen.

Em thì vẫn ghé hội quán OS q9 uống cà phơ sáng thứ bảy tuần này đấy bác. ;)

Tập Lái
10/8/16
2
94
13
37
Cảm ơn bác Quang đen khai sáng cái não ngu muội của em nhé. Vậy là đoạn cắt ngang XLHN sẽ bắt đầu từ trụ hiện tại đã trồng gần ngã ba 621. :)
Hì hì, đâu có gì đâu mà khai sáng bác, em cũng tối thui à. Nói chung từ ngã ba 621 đếm 10 trụ cầu cạn nữa là tới trụ số 1 của cầu Xa Lộ Hà Nội. Bác đi ngang để ý thì cũng thấy là cái trụ cầu cạn và cái trụ cầu XLHN nó cũng khác nhau. :)

• Like
Reactions: HIRO and seaniceBr
Tập Lái
2/8/16
45
627
83
Hì hì, đâu có gì đâu mà khai sáng bác, em cũng tối thui à. Nói chung từ ngã ba 621 đếm 10 trụ cầu cạn nữa là tới trụ số 1 của cầu Xa Lộ Hà Nội. Bác đi ngang để ý thì cũng thấy là cái trụ cầu cạn và cái trụ cầu XLHN nó cũng khác nhau. :)
Thanks bác, bác và các bác cho e hỏi về cái đường vành đai 2, hôm e đi từ phú mỹ hưng qua cầu Phú mỹ sang q2, thấy làn cho xe máy trên cầu có khaong 80cm, ng đi sau vượt lên thấy ớn vì hai xe song song là chật, họ thiết kế k định cho xe máy đi à các bác, các đoạn vành đai 2 bên q2, q9 cũng vậy, e không hiểu.

• Like
Reactions: HIRO and Ba Văn
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Thanks bác, bác và các bác cho e hỏi về cái đường vành đai 2, hôm e đi từ phú mỹ hưng qua cầu Phú mỹ sang q2, thấy làn cho xe máy trên cầu có khaong 80cm, ng đi sau vượt lên thấy ớn vì hai xe song song là chật, họ thiết kế k định cho xe máy đi à các bác, các đoạn vành đai 2 bên q2, q9 cũng vậy, e không hiểu.
Ở Việt Nam sẽ còn nhiều cái ngộ lắm, đây là một trong những cái ngộ, chẳng hạn như trên cầu đó bác lỡ đi ra bên ngoài thì y như rằng bên kia có xxx lượm bác vô, lúc trước còn cho 2b 40km/h nữa, vui lắm :D. Bác nhìn thấy cứ bình thường thôi và nhớ đi cho đúng.

Tập Lái
2/8/16
45
627
83
Ở Việt Nam sẽ còn nhiều cái ngộ lắm, đây là một trong những cái ngộ, chẳng hạn như trên cầu đó bác lỡ đi ra bên ngoài thì y như rằng bên kia có xxx lượm bác vô, lúc trước còn cho 2b 40km/h nữa, vui lắm :D. Bác nhìn thấy cứ bình thường thôi và nhớ đi cho đúng.
:3dandap::3dandap::3dandap::3dandap::3dandap:

• Like
Reactions: Ba Văn
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Từ vòng xoay MT đến cầu có chút xíu. Trước kia chưa cắm mấy cái trụ nhựa, oto chỉ 1 làn lên cầu, mặc cho vòng xoay kẹt, mặc cho các anh oto xúm nhau dành làn đúng để lên cầu, còn làn trống thì kệ nó. Anh nào máu nóng quá phi lên làn trống là y như rằng :D. Giờ cắm trụ nhựa mấy anh oto khoẻ hơn, nhưng xxx bớt bánh mì nên quay sang 2b. Bác thông cảm :D

• Like
Reactions: LeeNgoc and HIRO