Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Em có xe cont được hông?Mấy bác muốn tham quan chỗ nào lùa hết lên cont , quận 9 xe cont chạy đựơc, còn xẻng cont 40HC đựng vô tư. Thấy xôm tụ quá chắc tuần sau trốn làm 1 bữa đi hóng thui!:3dquaytay::3dcuoigif:
Ps: có gì hú e 1 tiếng nhen bác Ba @Ba Văn.

Thôi bác cho em xin 2 cái 40HC lun được hum, 1 cái em sợ thiếu thì toi.
Mình phải đề phòng tình huống sẽ có mí anh phóng diên, người mão, qua hậo...v.v như cái sụ kiện bên dưới nè bác ạ.

[Q9] Trà chanh BĐS
[Q9] Trà chanh BĐS
[Q9] Trà chanh BĐS

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Khoảng tháng 5 năm rồi là nó đã có dấu hiệu cảm sốt rồi trong khi khu vực quận 9 vẫn chưa thấy gì hết.
Giá nền phân lô quận 9 rẽ hơn nền phân lô Dĩ An thời điểm đó.
Lúc đó phèo lượn dĩ an bình dương...rồi so sánh thấy giá quá cao trong khi q9 giá còn hạt dẻ, tương lai thì q9 giá nó nhảy vọt còn dĩ an có lên nữa cũng không bao nhiêu, và phèo đã... hãy chọn giá đúng.

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Lúc đó phèo lượn dĩ an bình dương...rồi so sánh thấy giá quá cao trong khi q9 giá còn hạt dẻ, tương lai thì q9 giá nó nhảy vọt còn dĩ an có lên nữa cũng không bao nhiêu, và phèo đã... hãy chọn giá đúng.
Chưa chắc đúng à nhoe, giá bên đó nó cũng tăng chớ nó có chịu đứng lại đâu.
Cái khu em nói trong cái thớt kia đó, so từ tháng 5 - 2015 đến hiện tại thì một số nền đã tăng đến gần 100% luôn mới kinh đó nhoen bác. Em mang xèng dzào cái quợn 9 tháng 6 năm rồi, hiện tại thì thấy nó tăng cũng dzui tuy không bít là bao nhiêu nhưng đoán khoảng tối đa 50% thôi.
Nhiều lúc em nghĩ lại nếu thời điểm đó mang xèng vào cái khu đó của dĩ an thì bi giờ ngồi xực cháo bào ngư vi cá như bác phèo dồi, giờ nói tới vẫn còn tiếc tiếc đang muốn cắn nhầm lưỡi nè cha nội.
:3dchoctuc:

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Để có cái nhìn, cái hiểu đúng về quy hoạch, cũng như góp phần cho các buổi offline sau này thực chất hơn. Em có 1 slide nói về định hướng phát triển TPHCM nói chung và quận 9 nói riêng. Tuy cũ nhưng vẫn có giá trị nghiên cứu. ACE nào cần thì inbox e-mail em gửi cho nghen.

Cám ơn người đã tạo ra cái slide này và cũng không quên cám ơn người đã gửi nó cho em, để em có dịp chia sẻ. (không tiện nêu nick ra đây vì chưa được phép) :p

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Chưa chắc đúng à nhoe, giá bên đó nó cũng tăng chớ nó có chịu đứng lại đâu.
Cái khu em nói trong cái thớt kia đó, so từ tháng 5 - 2015 đến hiện tại thì một số nền đã tăng đến gần 100% luôn mới kinh đó nhoen bác. Em mang xèng dzào cái quợn 9 tháng 6 năm rồi, hiện tại thì thấy nó tăng cũng dzui tuy không bít là bao nhiêu nhưng đoán khoảng tối đa 50% thôi.
Nhiều lúc em nghĩ lại nếu thời điểm đó mang xèng vào cái khu đó của dĩ an thì bi giờ ngồi xực cháo bào ngư vi cá như bác phèo dồi, giờ nói tới vẫn còn tiếc tiếc đang muốn cắn nhầm lưỡi nè cha nội.
:3dchoctuc:
Thôi thì không xực được cháo bào ngư cũng còn có cháo gà mà xực.
chỉ sợ xực có mỗi tô ...cháo hành thôi áh.
he he he...

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Để có cái nhìn, cái hiểu đúng về quy hoạch, cũng như góp phần cho các buổi offline sau này thực chất hơn. Em có 1 slide nói về định hướng phát triển TPHCM nói chung và quận 9 nói riêng. Tuy cũ nhưng vẫn có giá trị nghiên cứu. ACE nào cần thì inbox e-mail em gửi cho nghen.

Cám ơn người đã tạo ra cái slide này và cũng không quên cám ơn người đã gửi nó cho em, để em có dịp chia sẻ. (không tiện nêu nick ra đây vì chưa được phép) :p
Bác gửi cho em qua cái địa chỉ mail hôm trước nhoen bác. Tks so much

• Like
Reactions: Covanl and Ba Văn
Tập Lái
30/6/16
34
145
33
45
he he he...
Chưa cạp đất mà ăn là may rùi, hêh, ở đó mà cháo hành đập trứng gà

• Like
Reactions: pheo@
Hạng B2
13/11/13
368
2.102
93
44
HCM
Chào Các Bác!
sẵn topic này em xin hỏi các Bác, em qua tâm đất nền ở Phước Long A, B. rạch chiếc gần XLHN, đất nền dự án nhé. Bác nào có hàng alo hoặc PM em, [0977 2255 hai sáu ]. em tên Vũ 37t ạh

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
he he he...
Có cháo để mà xực là em dzui roài, cháo trắng cũng được.
Em thiệt tình hỏng dám đòi hỏi nhiều nhưng mà đôi lúc vẫn thấy tiếc tiếc về cái quyết định của mình.

• Like
Reactions: pheo@