Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Vãi. Từ 1 tay nghiệp dư tôi đã đi lên chức hội trưởng hiệp hội BDS wuan 9. :3dchoctuc:
Hí hí, từ từ lên tới cấp thành phố :D
tính ra hóng mí cái QH 1/2000 của bác Ba Văn mà bít tin này trễ
Chời chời, đang tính gọi liện thọi hỏi xin đây nè cha nụi. Hóng cái giề, giúp ae đê. :p
Off hàng tuần nha bác. Lúc nào rãnh quá bộ qua vựn 9 nhỏ giọt cho ae chút xíu thông tin. :D

• Like
Reactions: lehungvnn and HIRO
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Năm dồi phèo có lượn dô dĩ an bình dương chổ ký túc xá làng đại học ấy 2 lần.
phèo đã thấy nó nóng sốt hơn q9 khiếp luôn, giá lúc đó mà trên dưới 25 chẹo/m2 dồi, trong khi đó hoàng hữu nam lúc đó mừi mí chẹo/m2. ( dưới 20 chẹo )
phèo có post lên mà chả thấy ai quan tâm hết.
Khoảng tháng 5 năm rồi là nó đã có dấu hiệu cảm sốt rồi trong khi khu vực quận 9 vẫn chưa thấy gì hết.
Giá nền phân lô quận 9 rẽ hơn nền phân lô Dĩ An thời điểm đó.

• Like
Reactions: pheo@ and Ba Văn
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Tuần sau nhe bác Ba Văn.
Ối giời ơi ! có @Bé Mập đại gia tham gia nữa à.
Nguy to rồi mí bác ơi ! bác nào mà còn đang lưỡng lự chưa kịp xuống tay thì nhanh nhanh đi.
Cha Mập này mà xuống cái vùng qựn 9 này gom hàng thì còn đâu đất mà mua.
Thôi em ghìm hàng lại nha hỏng có bán nữa đâu đừng gọi và nhắn tin cho em dưới bất kỳ hình thức nào.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Nguy to rồi mí bác ơi ! bác nào mà còn đang lưỡng lự chưa kịp xuống tay thì nhanh nhanh đi.
Thôi em ghìm hàng lại nha hỏng có bán nữa đâu đừng gọi và nhắn tin cho em dưới bất kỳ hình thức nào.
Ơ. Thế là em đã gây hiệu quả nghiêm trọng rồi àh. Trò chơi nho nhỏ, hậu quả to to nhỉ. :D

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Ơ. Thế là em đã gây hiệu quả nghiêm trọng rồi àh. Trò chơi nho nhỏ, hậu quả to to nhỉ. :D
Dám làm thì dám chịu đi nhe cái ông Ba, tội gây ra hậu quả cực kỳ nghiêm chọng bít luật HS xử bao nhiêu cuốn chưa? chuẩn bị tinh thằn đi là dzừa.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113

Oạch! Thích troll Mập phết.

• Like
Reactions: Ba Văn and HIRO
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
@Blue Dream bữa trước nghe qua là biết dân lăn lộn ngóc ngách q9 nhiều rùi nè.

Lên q2 được thì hay quá, e với mợ Seanice đi cho gần xí ạ. Q2 thì có cf Điểm Hẹn bác @Ba Văn hay ngồi nè, lại rộng rãi, có cả phòng máy lạnh riêng tư luôn.
Mục đích off về BĐS quận 9 thì theo em nên bàn ở quận 9 luôn thì hay hay hơn.
Nếu thấy cần thiết thì nhóm mình sẽ đi tham quan mấy chổ này chổ kia luôn chứ đâu hẳn chỉ là cafe chém gió.
Mà nếu có đi tham quan thì theo em bác nào lỡ máu me quá thì nên đem theo vài xe tải chở xèng để đề phòng tình huống lở thích quá mà hỏng có đem theo xèng. Hehe :D:D

Tập Lái
21/3/15
13
125
28
46
Các bác trò chiện dzui thiệt. Em off 1 lần hội masteri thấy cũng vui nhưng mà hổng có cơ hội hỏi han nhiều, tại mí bác nói đủ thứ chuyện nên ai cũng giành nói. Bác HT Q9 nhớ cho mấy em giơ tay được hỏi vài câu với nha.

• Like
Reactions: HIRO and Ba Văn