Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Ну, па га ди . nhựt bổn nhà bác là Nu, pa-ga-chi à bác.

Lúc em còn thơ, thích xem phim hoạt hềnh đó lém bác ợ! Phim trắng đen chớ hông có màu sắc như bây giờ nhen.
Câu Nu, pa-ga-chi đó là của sói nói với thỏ lúc hết phim đó. Em bít nhiều thứ tiếng lém, tiếng Liên Xô em bít câu đó đó. :)

Cái này do hiệu ứng gì vậy bác Ba, đám mây à bác?

Ông í nhìn xa xa thấy cái đĩa mềnh hay dùng để mồi nhậu đấy bác ợ:D viễn cảnh nhiều năm sau, khu đó nó hình thành lên cái nhà, người trong nhà dùng cái đĩa để con gà làm mồi nhậu, nhậu xong ông chủ nhà xỉn ngủ lăn quay, bà chủ nhà sư tử thấy ông chồng nhậu xong hỏng chịu làm....bả chịu hỏng nổi cầm cái đĩa ném nó bay ra ngoài sân. Cho nên ổng thấy cái đĩa bay :p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Tin mới ra sáng nay -Mấy anh quận 9 chưa nhận được ah .. song hành sắp khởi công roài:3dcuoi:
A nào mua tranh thủ mua ngay
Rồng Đỏ ! nhanh nhanh dzô nhận hàng song hành sắp khởi công nè. :)

Em thật sự bị ám ảnh bởi chử sắp lắm dồi các bác ợ. Mấy bác mần ơn thay bằng chử đã nghe cho nó nhẹ nhàng hơn nhen.

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Rồng Đỏ ! nhanh nhanh dzô nhận hàng song hành sắp khởi công nè. :)

Em thật sự bị ám ảnh bởi chử sắp lắm dồi các bác ợ. Mấy bác mần ơn thay bằng chử đã nghe cho nó nhẹ nhàng hơn nhen.

Mấy bác cũng mún nhanh lắm mà phải đúng quy trình, báo cáo khả thi okie thì xem như chỉ định cho NTC làm rồi. Chờ đợi cũng có cái hay, lâu lâu ra tin lên sc mấy giá :)

• Like
Reactions: seaniceBr and HIRO
Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Hôm qua đi dạo trên đường.
Ghé dzô quợn chín phố phường đông dzui.
Giữa đường gặp phải thèn đui.
Nó bảo quợn chín tối thui chán phèo.
Xứ chi mà quá bèo nhèo.
Mau lo chuyển gấp, không tèo đến nơi.
Bên kia nó đang lên đời.
Mười hai nhộn nhịp sáng ngời tụ xôm.
Mau lo gom xèng mà ôm.
Đại da mới sánh, lôm côm chớ vào.
Thiên hạ tranh mua ào ào.
Đến thời của nó nhào vào mà mua.

( Nhanh chân lên bà con ơi...
quận 12 sốt xình xịch lắm rồi. )

kèm theo cái link cho hớp dữn.
https://www.otosaigon.com/threads/d...anh-loc-thanh-xuan-vuon-lai-dang-sot.8747849/
đù
bác có tài thơ văn hay thật
cái này là năng khiếu bẩm sinh đó nha, ko giỡn đâu
anyway, thanks bác phèo nha
thơ văn lai láng, hay phết

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Mấy bác cũng mún nhanh lắm mà phải đúng quy trình, báo cáo khả thi okie thì xem như chỉ định cho NTC làm rồi. Chờ đợi cũng có cái hay, lâu lâu ra tin lên sc mấy giá :)
1 tin giá chị bằng 10 milion, Đờ Rá Gơn muốn lên bao nhiêu giá ;)

• Like
Reactions: seaniceBr
Cò Đất
22/6/12
5.457
39.640
113
Cái này do hiệu ứng gì vậy bác Ba, đám mây à bác?
Bóng đám mây :D
Bác @pheo@ , bác @Ba Văn , bác @HIRO và các bác cho e hỏi metro hạ độ cao dần chỗ này Dropped Pin https://goo.gl/maps/FXu614xpQWQ2 và xuống ga cuối phải k ạ. Vậy là nó chuyển làn từ phía bên Thủ đức sang phía q9 là chỗ này phải k bác https://goo.gl/maps/ZsJGL2WAihN2
Chổ hạ độ cao đúng.
Chổ chuyển từ TĐ sang Q9 nhích tới xí (pin đâu ngay nóc nhà ngừ ta).
Đoạn đó em chưa thấy thi công nên chưa biết chính xác bác ơi, em bây giờ nhẹ dạ lém, thấy mới tin.
Mong manh dễ vỡ gúm.

• Like
Reactions: seaniceBr and HIRO