Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Gía này vẫn còn rẻ chán chê, em nghĩ Chevrolet VN nên định giá em này tầm 800tr thì mới xứng đáng.
Lúc ấy lại chẳng bán đắt như tôm tươi ấy.

• Like
Reactions: Cùi Bắp 2
Tập Lái
16/1/17
37
16
8
44
con này mọi thứ điều ok, trừ phần đuôi xe nhìn kì kì sao ấy

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dbuonngu: Nam mô a di Đà Lạt, định giá 769 chưa lăn bánh được thì thôi người ae đem em ấy vào rừng chơi với khỉ luôn đi. Bỏ xiền mua em này năm sau cần vốn bán lấy lại chắc còn được cỡ 500 chai à, mà không biết có ai chịu mua không ???

:rolleyes: nếu xe này giá tầm 600 chai lăn bánh được thì may ra 1 tháng bán được 30 xe

Hạng D
14/8/16
1.872
2.267
113
39
:3dbuonngu: Nam mô a di Đà Lạt, định giá 769 chưa lăn bánh được thì thôi người ae đem em ấy vào rừng chơi với khỉ luôn đi. Bỏ xiền mua em này năm sau cần vốn bán lấy lại chắc còn được cỡ 500 chai à, mà không biết có ai chịu mua không ???

:rolleyes: nếu xe này giá tầm 600 chai lăn bánh được thì may ra 1 tháng bán được 30 xe
Đem tiền gửi ngân hàng cho lành bác ơi! Mới mua xe mà đã nghỉ bán lại rồi! Tại sao bác không nghỉ là mua con xe này về đi sướng hơn, an toàn hơn, sức khoe tốt hơn làm ra nhiều tiền hơn mà bác lại nghỉ mua xe này sang năm kẹt tiền vậy! Suy nghĩ thoáng tí đi.
Chevy thì xe nào cũng thế có 2 cách kinh doanh:
1. Trang bị nghèo nàn định giá thấp nhất phân khúc để bán cho người ham củ rẻ!
2. Định giá cao rồi giảm giá!
2 cách này cách nào người tiêu dùng cũng bị thiệt! Cách 1 thì người tiêu dùng thấy con xe chả có gì! Nếu cruze mà trang bị thêm option an toàn như bên Thái với giá hiện tại e là mấy em khác cùng phân khúc phải xách dép.
cách 2: ở ta có con vitara một năm bán chưa được 100 xe! Bài học còn đó mà trax định giá bằng vitara là một sai làm không hề nhẹ! Nếu giảm giá xuống 50tr thì người tiêu dùng cũng phải bỏ ra 76,5-80tr để nộp thuế!

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Đem tiền gửi ngân hàng cho lành bác ơi! Mới mua xe mà đã nghỉ bán lại rồi! Tại sao bác không nghỉ là mua con xe này về đi sướng hơn, an toàn hơn, sức khoe tốt hơn làm ra nhiều tiền hơn mà bác lại nghỉ mua xe này sang năm kẹt tiền vậy! Suy nghĩ thoáng tí đi.
Chevy thì xe nào cũng thế có 2 cách kinh doanh:
1. Trang bị nghèo nàn định giá thấp nhất phân khúc để bán cho người ham củ rẻ!
2. Định giá cao rồi giảm giá!
2 cách này cách nào người tiêu dùng cũng bị thiệt! Cách 1 thì người tiêu dùng thấy con xe chả có gì! Nếu cruze mà trang bị thêm option an toàn như bên Thái với giá hiện tại e là mấy em khác cùng phân khúc phải xách dép.
cách 2: ở ta có con vitara một năm bán chưa được 100 xe! Bài học còn đó mà trax định giá bằng vitara là một sai làm không hề nhẹ! Nếu giảm giá xuống 50tr thì người tiêu dùng cũng phải bỏ ra 76,5-80tr để nộp thuế!
-----------------------------------------------------------------------
:3dcuoigif: cuộc sống luôn xoay vần thay đổi, đâu có biết trước điều gì bác ơi. Có khi nhà có việc cần tiền gấp hay tự nhiên có 1 cơ hội làm ăn cần vốn gấp thì sao ? Tất nhiên xe cho gia đình thì trang bị an toàn nhiều là tốt, tuy nhiên định giá như em này thì chắc không ai mua quá.

• Like
Reactions: Anh³Hung
Hạng D
4/2/08
4.568
6.436
113
TPHCM
lúc đi coi triển lãm em mê Trax lắm, giờ thấy giá nản quá :( giá này mua CX5 cũ có khi hay hơn nhỉ

Hạng B2
16/11/16
195
96
28
38
Dinh gia 650 tr thi OK chu hon 750tr thi de ma trung bay di cho roi khỏi ban