Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Lô hàng đầu tiên chưa thấy về VN giao cho KH mà. Xe này đẹp nhưng định giá cao quá. Nếu giá tầm 700tr thì có thể bán đc nhiều.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Xe nhập giống Vitara nên giá thế này là đúng rồi. Còn EcoSport là lắp ráp trong nước thì giá phải rẻ hơn hẳn cũng là điều đương nhiên phải thế, do chính sách ưu tiên hàng lắp ráp trong nước. Tuy nhiên đáng khen cho em Trax là có rất nhiều trang bị an toàn, hơn đứt 2 đối thủ kể trên, dáng nhìn giống hột mít trông cũng dễ thương. Nhưng em nghĩ nhập Hàn thì sẽ cạnh tranh trực tiếp với SsangYong Tivoli, còn Vitara nhập Châu Âu (mặc dù là Đông Âu) nghe vẫn oai hơn chút xíu :D

Tập Lái
4/10/16
34
33
18
Bự hơn, mắc hơn cả trăm chai, mà lại so với eco. Con này phải so vitara mới đúng.

Hạng B1
14/1/17
95
108
33
" Nhất phân khúc" Quảng cáo quá mà sao đi đường ko thấy chiếc nào? ko biết là cái gì nhất phân khúc đây, ế nhất chăng.
Xe chưa về mà bác.
Mà em nghĩ cũng mắc cười... chiếc này giá cao, có thể nói là rất cao. Nếu GMVN cắt bớt option để down giá thì mọi người chắc sẽ lại bảo: Lại cắt option. Còn để nguyên option như bên Mỹ thì lại bảo giá cao. Ở cái xứ thiên đường này em nghĩ để chiếc xe đúng với giá trị của nó chắc đợi đến 2050 kkk :D.
Ưu điểm: động cơ mới, mạnh - option đụng nóc.
Khuyết điểm: giá cao,(độ bền độ́ hỏng v́ặt... chưa có chưa biết?).
Túm cái váy lại: xe này dành cho những ai quan tâm đến cái mình nhận được từ chiếc xe chứ không quan tâm đến vấn đề bán lại.
Quan điểm cá nhân em Trax đáng để mua hơn Vitara, Ecosport, i20 Active hay Creta... :)
Em đi bộ... kkk :D. Em zọt :D.

Hạng B2
12/11/15
493
4.607
93
39
Ecosport ra giấy cỡ 740 thì chú này ra giấy tầm 770 780 là đẹp.