Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cứ xe nào giá hợp lý thì mua thôi, ko có CX-5 giảm giá thì chắc gì tụi CRV với XTrail giảm giá theo. Ủng hộ giá bán hợp lý, tẩy chay mấy anh ăn dày :D

• Like
Reactions: long265
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Trên đời này có thứ gì mua rồi mà không mất giá..xe cộ ,hàng hóa,thức ăn,đồ dùng đều là những thứ sản xuất ra để phục vụ nhu cầu của con người..chứ không phải kênh để đầu tư để sinh lời..đừng suy nghĩ theo hướng đó..cũng chẳng ai thích mua đồ cũ với giá ngang ngang đồ mới đâu..
Xuống giá có thể là 1 điều không vui với 1 số lượng người nhỏ,nhưng là niềm vui lớn cho tất cả người VN mình
Có những thứ mua xài đã đời, bán lại còn lời chán đó bạn.
1- Tranh hiếm
2- Vài loại xe cổ
3- Vàng trang sức
4- Nhà ở
.....

• Like
Reactions: hungbanme
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Các Bác mua xe xong thì mong xe lên giá mà không thương những người chưa có xe và sắp mua xe, Đại gia đình Em cũng đóng góp cho Mazda 2 con CX5, Em mong ô tô ngày càng rẽ để nhiều người hơn tiếp cận được. Xe là tiêu sản mà. Em nghĩ thế.

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.349
93
43
t
Cứ xe nào giá hợp lý thì mua thôi, ko có CX-5 giảm giá thì chắc gì tụi CRV với XTrail giảm giá theo. Ủng hộ giá bán hợp lý, tẩy chay mấy anh ăn dày [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]
tẩy chay that ko? hay giảm hơn lại mua :- ))

Tập Lái
28/7/16
29
14
3
44
Tui thấy ông hàng xóm đúng đó. Mua về xài, còn nào rẻ thì mua, không lẽ lựa con đắt nhất mà mua?
Có cụ hiểu ý, nói về giá trị sử dụng thì giá hiện tại cx5 hợp lý nhất phân khúc, anh hải có công rất lớn mặc dù những người như e mua xe ngày đầu Ko thích.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
nhiều khi không cần biết 6 cái đó, mà thấy kiểu dáng lạ mắt cộng thương hiệu Nhật nên mua. Cx5 mới nhìn thì thích mắt chứ nhìn lâu không đẹp, ý kiến cá nhân.

• Like
Reactions: Daewoo