Hạng B2
25/9/16
106
28
28
Em đã thử em ấy với tốc độ 120km/h, chuyển làn đầm các bác ạ, máy 3.0 mã lực ko cao như những xe khác nhưng em thấy cũng bốc lắm. Em ko sở hữu em nó, nhưng đã có nhiều dịp trải nghiệm. Khách quan mà nói, với tầm giá và trang bị option như vậy thì em nghĩ là ok, tất nhiên là thương hiệu Isuzu cũng đang có nhiều mặt hạn chế không mạnh như các hãng khác, tuy nhiên đây cũng là một con xe đáng để lưu ý.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Chỉ riêng cái cảm giác lái vs sự chắc chắn của khung sườn vỏ xe.innova k có cửa để so vs mux và pajero rồi.
Thôi chúc bạn mua thành công innova
Vì bác nói hơi tập trung vào món "tiết kiệm nhiên liệu, chi phí vận hành thấp" em mới mang Innova ra để so sánh, vì nó mới là con vô địch khó chối cãi.
Nếu phải chọn giữa MUX, Pajero sport, Fortuner em chọn MUX không phải nghĩ. Nhưng đứng cạnh Innova V2016 thì MUX lại đuối nhiều điểm, hơn mỗi cái dáng dấp. Đây mới chính là điểm đau đầu nhất

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
MU-X : 960 tr
Trailblazer: 1,1 tỷ ( nghe nói giá tầm 900 bản thấp)
Fortuner : 1,6 tỷ
Pajero Sport : 1,5 tỷ
Everest : 1,6 tỷ ( giờ là 1,9 tỷ )

Ôm mịa con Mu-x cho kinh tế

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Máu nổi rồi, nhưng đợi xem phản ứng chuột bạch thế nào.
Hộp số tự động AT 5 cấp không ưng lắm, 6 cấp ok hơn đối với máy 3.0

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Máu nổi rồi, nhưng đợi xem phản ứng chuột bạch thế nào.
Hộp số tự động AT 5 cấp không ưng lắm, 6 cấp ok hơn đối với máy 3.0
Thấy cũng ok bác ah , cái xác xe nặng nên sang số không thấy dật cục lắm thì phải , người lái mwois cảm nhận được , còn người ngồi cạnh thì k biết sang số khi nào , cung mượt phết

Hạng B1
12/11/15
89
61
18
46
Chắc cũng có mấy tay sale hay được X-MU trả tiền hay sao mà nói như xe này ra cách đây mấy năm, chạy dịch vụ cũng mấy mùa rồi, và nhiều người chạy và so sánh với các các dòng xe khác, kiểu như mua rồi, chạy dịch vụ không có đối thủ, chở gia đình đi chơi sướng, ai đi cũng khen, xe đẹp, rộng rãi....
:3dbuonngu::3dbuonngu::3dbuonngu:
Thế đã cầm lái e nó được km nào chưa.

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Thế đã cầm lái e nó được km nào chưa.
Những câu hỏi hay kiểu nói đó từ một lò ra, và khi bị người ta nói cho rõ thì kiểu nói đó thường phun ra, kiểu như chống chế cho qua, chứ không đua ra bằng chứng hay cái gì để thuyết phục người khác, và thường xảy ra ở những kẻ thiếu kinh nghiệm và được đào tạo bởi những kẻ cũng ô hợp không kém.
P/s : Chưa đi vì cách đây mấy năm không có tiền mua xe MU-X để chạy dịch vụ, chỉ có tiền để mua con civic cùi bắp chở gia đình đi chơi thôi.

Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội
Có Bác nào thông thạo về cái hộp số của con MU_X quăng thông tin lên cho anh em mở rộng tầm mắt với.