Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
từ nay đến 2018 còn 5 tháng nữa, em ráng chờ xem có giảm giá thật không, không em cứ Uber với taxi em chơi :D
Uber và Taxi toàn xe rẻ tiền mà lại nát, ngồi cũng run lắm bác. Ráng tự mua con xe tốt đi thì cũng ok. Cỡ như Ranger hoặc Everest đi yên tâm.

Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Hy vọng là giá bán ra sẽ giảm mạnh để anh em mua xe, hạn chế xe gắn máy để hạn chế kẹt xe, em cũng muốn cưới 1 cô vợ ford ecosport nhưng chưa đủ sức các bác à. :(
Giờ này mà còn ecosport nữa tầm tiền đó kiếm đc 1 em CX5 vừ đẹp người vừa đẹp nết, kiểu dáng ecosport nói thẳng luôn quá xấu !

Hạng B2
11/4/17
105
99
28
33
Cơn bão định hướng dư luận đã bắt đầu rồi các bác à. Mấy ngày nay em đếm được hơn chục bài có nội dung kiểu này tương tự nhau, rải rác khắp nơi :D

Cơ mà cũng đúng thôi. Bác nào cần ngay thì cứ mua. Còn nếu đã chờ thì hãy chờ cho đáng, tức là chừng nào có hẳn mấy con thế hệ hoàn toàn mới, hoặc chí ít cũng là facelift ấy. Thường đám đời cuối cùng của thế hệ cũ bao giờ cũng giảm giá rất sâu, ai ham rẻ mua xong, đến khi thế hệ mới ưu việt hơn hẳn về đến thì chỉ có khóc hận :rolleyes:
Bên tinhte có bài y hệt, năm sau camry, accord, cx5, crv (cuối năm nay). Phải chờ 2018 thôi

Hạng B1
9/5/17
55
21
8
34
Nói chung là ai cũng mong giá xe giảm để có thể thực hiện giấc mơ sở hũu oto cho riêng mình, tuy nhiên những bác nào khẳ năng tài chính có hạn thì cố gắng chờ, còn bác nào khá thì cứ có nhu cầu là tất tay thôi.
p/s dạo này các hãng giảm giá nhiệt thật, cơ mà toàn mẫu cũ, mẫu mới vẫn đang là ẩn số, bác nào mún có xe tốt thì ráng chờ thêm vài tháng nữa nhé, đừng manh động lại hối hận đó nha!

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bác nào có xe đi rồi đang chờ đổi xe hoặc lên đời xe thì có thể còn chờ đc. Chứ bác nào đang có sẵn tiền trong tay định mua xe lần đầu mà bây giờ lại bảo phải chờ đến 2018 thì em đố mà chờ đc đấy. Giống như đang muốn chịch mà lại phải chờ với đợi thì vật lắm :D

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Thích và sẳn lúa thì cứ "bụp", đến lúc giá rẻ thì mình bán rẻ và mua lại cũng rẻ, có gì đáng lo?

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Mấy anh chính sách bó tay rồi bác ạ, chơi với bọn tư bản ko đơn giản là cứ chơi tới như với dân trong nhà đâu. Vớ vẩn nó trả đũa phát có mà vỡ a lô.
Em cũng đã còm nội dung này rồi, nó sẽ ko dám dựng hàng dào thuế để nể mấy anh tư bản nhưng nó sẽ đánh vào phí bác ạ

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Mìh ko biết rồi đây còn sẽ giảm đc tới đâu nữa, nhưng trước mắt mìh thấy các a-e Sale báo giá đã lăn bánh cái chiếc mìh thích của hãng Ford (Mà các xe của Ford đều là xe nhập hết fải ko các bác? Tại chưa ràh mấy). Nếu mà nhập thiệt họ báo giá cho e từ 659 triệu tới thời điểm này còn 3 con số 5, mới đây thôi mà đã giảm mạnh zữ tới 104 triệu lận, e thì làm biếng tính toán lắm nhức đầu, cứ thấy thật sự có giảm vô tới hàng trăm triệu là khoái rồi <nếu ai nói 104 triệu mà nhầm nhò j`, thì e nghĩ chắc đối với họ chỉ có 10 triệu lẻ bốn trăm mới thật sự là lớn đó, còn thật sự bác nào đại za thiệt thì ko bao jờ nói như thế au^>...thôi vô vấn đề 9 nè:
Nói chung tình hình giờ cũng dầu sôi lửa bỏng lắm: Bác nào thấy rất cần vì cv hay hay j` j` đó thì cứ mua. Cái này thì riêng e, e đang chờ đợi 1 tí nữa thôi rồi sẽ nhúch nhít, vì xe là xe của mìh 1 khi đã thích thì thích tới cùng, nên mìh fải theo sát nó, thấy thời cơ tới là chộp liền...
Ko cần biết thế nào..chín mùi rụng thì mình lụm vì đó là xe e thích...
Chúc các bác dù mua sớm hay mua muộn cũng đừng ấy nấy, vì khi mua mìh ko đắn đo thì khi rớt gia' mìh cũng đâu đo lường trước đc, thì thôi nếu đc giá thì các bác gã còn ko thì các bác hãy sống chung vs e nó và vui lên đi ne```(^=^)
Em rất phục cái sự nằm phục của bác, rất bình dị