HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
Bữa đi motoshow, mấy em sale nổ quá cứ nói chỉ có màu này duy nhất ở motoshow. Em chẳng hiểu Vietnam motoshow có gì mà phải vênh, chỉ thấy cái kiểu hai màu & cách "nổ" là muốn ói. Em bỏ ngay không thèm coi xe, mai lại đi test một lần rồi quyết.
Phiên bản đặc biệt chỉ dành cho khách mua hàng ở Vietnam motoshow, giờ "ế" bán cho ai? Lại quảng cáo chỉ có 24 cái, không biết chừng nào về mo? Tốt nhất hãng nên mang về sơn lại rồi làm lại hồ sơ cho em nó: nên minh bạch cho khách hàng & giảm giá cho phiên bản "siêu đặc biệt " này.
Chúc Niss có nhiều khách hàng.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng C
4/4/07
990
1.249
93
SG -> Dalat -> SG
Bữa đi motoshow, mấy em sale nổ quá cứ nói chỉ có màu này duy nhất ở motoshow. Em chẳng hiểu Vietnam motoshow có gì mà phải vênh, chỉ thấy cái kiểu hai màu & cách "nổ" là muốn ói. Em bỏ ngay không thèm coi xe, mai lại đi test một lần rồi quyết.
Phiên bản đặc biệt chỉ dành cho khách mua hàng ở Vietnam motoshow, giờ "ế" bán cho ai? Lại quảng cáo chỉ có 24 cái, không biết chừng nào về mo? Tốt nhất hãng nên mang về sơn lại rồi làm lại hồ sơ cho em nó: nên minh bạch cho khách hàng & giảm giá cho phiên bản "siêu đặc biệt " này.
Chúc Niss có nhiều khách hàng.
vậy là bác còn chưa được tư véo cái ghế không trọng lực nữa kìa, vãi cả đội ngũ tư vấn Nis, chỉ là thêm chỉnh đệm lưng mà nâng thành công nghệ Nasa luôn, nhớ lại xe mình đi đã có từ đời tám hoánh :)

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
Dạ, mai em test coi cảm nhận ghế phi hành gia là gì? Chắc là như ngồi trong không trung: không trọng lượng!
Ấn tượng ban đầu manly là OK rồi đó, cảm nhận thực tế & cái giá cho cái sự "thích" này không biết có đáng không? CX5 bản 2.5 2WS lăn bánh 0.95 tỏi + khuyến mãi vài thứ. Em này chưa biết deal sao?
Lần này sẽ quyết thôi! Hy vọng là mai sẽ song, không phải lăn tăn nữa.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Dạ, mai em test coi cảm nhận ghế phi hành gia là gì? Chắc là như ngồi trong không trung: không trọng lượng!
Ấn tượng ban đầu manly là OK rồi đó, cảm nhận thực tế & cái giá cho cái sự "thích" này không biết có đáng không? CX5 bản 2.5 2WS lăn bánh 0.95 tỏi + khuyến mãi vài thứ. Em này chưa biết deal sao?
Lần này sẽ quyết thôi! Hy vọng là mai sẽ song, không phải lăn tăn nữa.
CX 5 4WD lăn bánh 1 tỏi 50 .
X cheo 4wd lăn bánh 1tỏi 2, hơn 2 cái ghế phụ, chở được 7, 8 người có giấy phép, chị dá 150 chẹo.

Tập Lái
24/4/17
37
17
8
34
Đã thử đi xa thấy ghế ngồi dễ chịu, khá êm và đỡ mỏi lưng. Công nghệ này là cái yếu tố kỹ thuật của xe chứ các bác nhỉ, có phải do mấy bác sale nổ đâu nhỉ? Mà cái ghế không trọng lực cũng không chỉ áp dụng cho một mình XT

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
CX 5, CRV giảm giá khủng, mấy xe CUV khác há mõm thôi, đừng hòng bán được nếu ko giảm giá, ngay cả anh Toy.