Tin Tức Giao Thông Ql 1 qua Đồng Nai . Mừng quá

Hạng C
18/12/14
714
8.598
93
41
Ăn no rồi, giờ đi đặt bẫy khác thôi:3dquaytay:

Cách đây 3 tuần có xuống Long Khánh nhà thằng bạn nối khố nhậu, thằng này chơi chim Chóc Mào và thuộc hội Chim Hót P. Xuân An, TX LK. Nó kể trong hội có cha xxx cụ trạm 26 chơi rất đẹp, nó đi cùng cha đó trên BMW (hỏi nó B mấy nó ko rành) lên Dĩ An thi chim, thi xong khoái con đạt giải nhất, về nhà thằng chủ chim đặt xắp cash 196 chai lên bàn đổi lấy con chim giải nhất.

Làm xxx sướng các bác nhở! nên các bác không phải lo các anh ấy đói, xuống ký khi cắm biển rỏ ràng!:3dcuoi:

• Like
Reactions: kiaduoicut123
Hạng B2
14/6/13
147
99
28
Xxx Đồng Nai sẽ kiếm cái khác bù vô.Ăn thịt quen rồi chuyển qua ăn chay khó lắm.Dự là còn phát sinh lỗi mới dài dài.tại cái vụ vượt phải thương hiệu nổi tiếng Đn ai cũng biết đâu còn có ăn gì nữa,bỏ cho nó có tiếng thơm chút.

Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
CN vừa rồi em đi thì thấy xe tải và xe khách đi lane ngoài. Và nhiều bác đi oto con cung đi lane ngoài, chỉ có mình em đi lane trong. Hình như các bác ấy vẫn còn sợ XXX nên không dám đi mặc dù biển 411 và 412 rất rõ ràng.

• Like
Reactions: milan2006
Hạng B2
16/4/13
276
200
43
30
Lâm Đồng - Tp. HCM
cho em hỏi ngu cái "em không biết thật".nếu mình chạy làn trong nó có bắt mình vượt phải không.

Anh cứ đi 2 lane bình thường, lane trái có xe bò thì anh cứ chuyển qua lane phải đi mà đừng có đi như kiểu đánh võng vừa qua cái xin về lane trái liền. Mà cứ đi đúng tốc, đi thêm 1 đoạn nữa hãy trả về. Mà có cái bảng này rồi mấy sếp không đứng bậy chờ anh nữa đâu. Cứ cẩn thận mà đi :D

• Like
Reactions: Jonasminh