Hạng D
4/2/10
3.389
29.395
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
coi rồi bác à. K coi sao phán lung tung đc. Anh vios vượt sai thì khỏi bàn. Nhưng vì sao? Qua đèn tín hiệu, các anh tải phía trước phi mất tiêu trong khi đó anh vios đỏ đít mấy lần do đâu? Do anh kia chàng ràng trước mũi 20km/h trong khi đg 80km/h. Có anh nào rãnh trym thế hông? Toán xxx đứng đó bắt lỗi gì? Và chắc chắn 1 điều là anh vios sẽ đc xem clip quay từ anh chàng gàng gở kia. Bác cứ phân tích kỹ clip xem có đúng thế k hay là em hùa?
10 thằng tài xế hết 10 thằng thấy csgt đứng là đoé dám chạy nhanh, cho dù đường cho chạy!
Dĩ nhiên, thằng tài Innova và cả em cũng nằm trong con số 10 này!!!
Nên trong tình huống này nói con Ỉn là chim mồi là đoé đúng!

• Like
Reactions: hta123
Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Ghê thật, bên trái vạch vàng phải vạch trắng mà toàn liền nét chả đứt gãy chỗ nào thì khả năng cao lòi bánh mì cho nó nhẹ nhẹ túi thôi :3dcuoi:

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
10 thằng tài xế hết 10 thằng thấy csgt đứng là đoé dám chạy nhanh, cho dù đường cho chạy!
Dĩ nhiên, thằng tài Innova và cả em cũng nằm trong con số 10 này!!!
Nên trong tình huống này nói con Ỉn là chim mồi là đoé đúng!
mới qua đèn đỏ mà nhìn thấy đám xxx thì anh tài kia cũng thuộc "không phải dạng vừa" đâu nhé vì đường cong như thế mà nhìn xuyên luôn đc thì quá tài.
p/s: Bác @banglangbp có xem clip chưa nhể??? phía trước anh ỉn mấy xe? người ta phóng ào ào mất dép, trong khi ảnh tà tà. (1 tải to đùng, 1 pickup, 1 khách 16c). Lúc thì bác nói mới qua đèn chưa tăng tốc kịp, nay lại gặp xxx quéo trym? thế là thế nào?

Hạng D
4/2/10
3.389
29.395
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
mới qua đèn đỏ mà nhìn thấy đám xxx thì anh tài kia cũng thuộc "không phải dạng vừa" đâu nhé vì đường cong như thế mà nhìn xuyên luôn đc thì quá tài.
p/s: Bác @banglangbp có xem clip chưa nhể??? phía trước anh ỉn mấy xe? người ta phóng ào ào mất dép, trong khi ảnh tà tà. (1 tải to đùng, 1 pickup, 1 khách 16c). Lúc thì bác nói mới qua đèn chưa tăng tốc kịp, nay lại gặp xxx quéo trym? thế là thế nào?
Ờ, nó là chim mồi, dzị đi.
:)

• Like
Reactions: hta123
Hạng B1
25/5/15
63
58
18
40
Bữa mùng 3 Tết tầm 5 giờ sáng mình cũng gặp em bán tải chạy rùa bò. Qua chốt em bán tải cũng chạy nhanh.Mình theo em ấy một đoạn thấy em ấy... Quay đầu. No comment.

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Chiều nay em đi Bảo Lộc về lại gặp cảnh chạy sau con tải có 30kmh, may kiên nhẫn chứ ko thì toi, chạy theo đuôi nó đc hơn 5km sắp nhịn hết nổi thì gặp 3x trên moto đi ngay cạnh, may em ko vượt, ko thì toi, cả một đoàn mấy xe tải đi sau xe em cứ như muốn húc luôn vào đít xe em, lúc sau vượt qua đc em, họ nhìn với ánh mắt hình viên đạn, nhưng lỗi nào phải em, cái đoạn tp.BL về tới ĐN toàn vạch liền cấm vượt :(

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Riêng em là miễn cứu bọn cướp nhá ! Chả là 2 năm trước em có thằng cháu đi lạc được một cô giúp việc " nhặt " được và đưa thằng nhỏ đến CA Phường gần Lotte Lê Đại Hành nhưng không phải Phường quản lý Lotte Mart Lê Đại Hành , thế mà các bác biết sao không ? Mấy tay CA Phường đó từ chối tiếp nhận vì không phải " lãnh địa " của chúng. Trên đường đi về nhà , người đàn bà tốt bụng ấy lại gặp lần lượt các nhóm Cướp Ngày , Cướp CSCĐ nhưng tất cả đều từ chối vì không phải chuyên môn của chúng. Ơn trời , cuối cùng thằng nhỏ đã quay về nhà an toàn. Sau có dịp hỏi anh CA trên Quận thì ảnh bảo bọn chúng máu lạnh vì nếu tiếp nhận thì chúng phải kêu Đoàn Thanh Niên, Hội Phụ Nữ đến chăm sóc. Từng ấy việc thì quá nhiều nên chúng không thể lãng phí thời giờ để săn mồi.
ấy thế mới gọi chúng là "vì nước quên dân vì thân phục vụ" mừ
Mua chức hết bao nhiêu là thóc, vậy nên chúng nó phải tranh thủ thời gian để đi hút máu người, chứ ai lại rỗi hơi làm việc bao đồng như bác

• Like
Reactions: Giang1978
Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
Vios quá thiếu kiên nhẫn và chạy sai lè lè. Mới bị Ỉn cản chưa tới 30s mà đã nóng vội vượt ở nơi có làn phân cách liên tục. Không trách ai được hết, tự trách mình thôi. :D
Lỗi do định mệnh nữa :D

Hạng B1
14/7/15
72
34
18
36
đoạn vạch đứt ko vượt, canh ngay vạch liền vượt mới chịu, luật ko cấm xe chạy chậm, ai chịu ko nỗi thì tìm chổ vạch đứt mà vượt. Tài Inova chắc mới chạy, gặp CSGT hồn vía lên mây nên ko đạp ga được :p.

• Like
Reactions: foryouandforlife
Tập Lái
26/12/16
19
12
3
34
Chim mồi giờ đầy đường đó mấy bác...Cẩn thận vẫn hơn chậm 2-3 phút mà trách được $$$$...Rỏ khổ khi nào dân mình mới phất lên đây. Sống ở đâu theo phong tục ở đó thôi mấy bác ơi...