VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.
RE: Qúa thất vọng Ferrari !

Tại Monaco hôm qua nhìn 2 xe Mc xuất phát phê hén. Chú vọt, chú khóa cái rụp, quá chính xác, không một chút sơ hở.

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Trích đoạn: kebab

...vì còn chưa kể đến các đội có thể "dấu" hệ thống launch control đâu đó trong kệ thống ECU...;)

Cái này cũng có nữa hả bác???[8D] Em ứ tin :)

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Trích đoạn: quangoto
Tại Monaco hôm qua nhìn 2 xe Mc xuất phát phê hén. Chú vọt, chú khóa cái rụp, quá chính xác, không một chút sơ hở.
...dzé...vì McLaren sắp đặt để Fonzo về nhất chặng này...:mad:

cũng ko hẳn thế... nhớ khi Lewis còn cách Fonzo 0.7c mà attack chicane như thằng điên, thấy cả pit của McLaren mặt xanh như đít nhái... sau ku em hạ hỏa nói "em đùa tý" thì Ron Dennis mới thấy bớt lo... như vậy có thể nói McLaren ko có team order :D:D:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

@bman : Có lúc rút xuống đến 0.454 luôn mà anh , em thấy chú ấy máu wá nên hồi hộp xem , ai dè ... thế là tình đồng đội ạ ???
Đúng là trong pit , McLaren ai cũng chăm chú nhìn màn hình kinh nhể

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Rõ ràng là Ferrari không mạnh ở Mônaô, nhưng em vẫn Kimi sẽ có nhiều chiến thắng ở các vòng đua sau.

Hạng B2
29/1/05
131
0
16

Trích đoạn: quangoto

Ngẫm lại chuyện xưa em thấy rằng FA đề pa rất ấn tượng. Hồi chú ấy chạy cho Re cũng vậy lần nào FA đề pa ở vị trí thứ 2 hoặc 3 đều bám sát và muốn vuợt ngay ơ khúc cua đầu tiên. Nên theo em thì việc Mer đề pa tốt trong các chặng đua vừa qua thì FA chiếm tỷ lệ quan trọng đến 70%. Chán Kimi từ đầu giải đến giờ, thất vọng về Fer ở Monaco quá.
Hôm qua xem đua được 2 vòng là chuyển kênh coi SMĐH, trong khi coi vẫn hy vọng có 1 phép mầu nào đó cho Fer nhưng khi quay lại thấy FA,HAM [&o][&o]

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

...chú Ron nói vậy mà...[8|]...không lẽ em nhầm...;)

http://f1.gpupdate.net/en/news/2007/05/28/dennis_we_decided_alonso_would_win/

bab: ko lẽ em nhầm link nè...
bman: keke "a đùa tý... gì mà ghê vậy"
bab - mặt hình sự y như pit McLaren