Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/12/10
586
15.653
93
up lên cái ! mới sáng lên quận 12 ! tình hình giá kinh quá , e xám hồn . Anh em nào rành cho e hỏi giá hiện giờ đất hẻm gần TRại dưỡng lão , hay hẻm Bùi công trừng , hà huy giáp, TL20 ,TX21 ! 1/ 2/ giá tầm bao nhiêu vậy . E lên kiếm mãnh đất cho ông cậu dưỡng già sau này mà ANH EM MÔI GIỚI trên đó hét giá kinh quá , 2// mà toàn 7-8tr ! 1 / thì 10tr hơn ..........

Hạng F
12/9/10
6.652
41.441
113
48
Bà Tó
Khi mua đất ở vị trí 1 đường Hà Huy Giáp , bác hỏi xem nơi đó đã có đường nước máy chưa ?
Nếu có thì sẽ có giá tốt hơn . Vì khu vực Thạnh Lộc , một phần Thạnh Xuân đất phèn , giếng khoan có lọc mà nhà nào cũng xuống cấp nhanh chóng , sau 1 năm .
Qua cầu vượt Ga khoảng 100m , nhìn bên phải Đình Giao Khẩu , hoặc mấy hẻm bên đường vòng ra QL1 cũng có nhiều mảnh vị trí tốt . Bac lên đó tìm hiều luôn .

Hạng B2
23/2/05
257
16
18
Hôm qua đi Hà Huy Giáp ngang đoạn cầu Phú Long mới, thấy ngay chỗ đường dẫn từ trên cầu xuống đổ đất rất cao so với đường Hà Huy Giáp, không hiểu sau này từ Hà Huy Giáp đi lên cầu Phú Long và ngược lại phải đi như thế nào.

Hạng C
6/12/10
586
15.653
93
giá đất quận 12 giờ thế nào anh em nào rành cho em tham khảo với . ! dọc dường HHG ! tô ngọc vân vào hẻm 1 xẹt , 2 xẹt , hẽm 3-4m ! đường trải nhựa , hoặc đất .

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
Đất khu Hà Huy Giáp, Thạnh Lộc (gần cầu An Lộc) hầu như không có "chân", làm kiên cố cỡ nào cũng nghiên, lún, nứt hết. Mấy năm gần đây có nước máy cũng đỡ khổ chứ trước đây nước giếng là thua luôn, nhiễm phèn rất nặng. Bác nào mua nhớ hỏi lộ giới kỹ vì em nghe nói còn phóng đường thêm nữa và nếu có cất nhà thì nhớ chừa 1 cục "hơi lớn" cho phần móng nha.

Hạng F
12/9/10
6.652
41.441
113
48
Bà Tó
ktpk nói:
Đất khu Hà Huy Giáp, Thạnh Lộc (gần cầu An Lộc) hầu như không có "chân", làm kiên cố cỡ nào cũng nghiên, lún, nứt hết. Mấy năm gần đây có nước máy cũng đỡ khổ chứ trước đây nước giếng là thua luôn, nhiễm phèn rất nặng. Bác nào mua nhớ hỏi lộ giới kỹ vì em nghe nói còn phóng đường thêm nữa và nếu có cất nhà thì nhớ chừa 1 cục "hơi lớn" cho phần móng nha.
Phần tường ngoại thất , nên lát đá phần chân hơi cao . Triều cường sẽ làm tường ẩm , vàng hết phần dưới .
Nhà nội em ngay cầu Đồng đình Giao Khẩu , năm nào cũng phải làm vụ này .
Sao các bác không qua An Phú Đông xem thừ ? Khu này cũng được lắm . Bên này nước lại không phèn như TL ộc , T Xuân...Các đường cặp 2 bên sông ( cầu dọc QL1 ) đang được rải đá , lót nhựa.

Hạng C
6/12/10
586
15.653
93
OP . CHO ANH EM THỔ ĐỊA QUẬN 12 VÀO !
bÁC Koonjang ! ĐÂU RÙI

Hạng D
14/5/08
2.536
21.253
113
anhbocau nói:
Qua cầu vượt Ga khoảng 100m , nhìn bên phải Đình Giao Khẩu , hoặc mấy hẻm bên đường vòng ra QL1 cũng có nhiều mảnh vị trí tốt . Bac lên đó tìm hiều luôn .
Khu đình giao khẩu mà theo phía bên phải Đình Giao Khẩu dể dính lộ giới của đường song hành HHG lắm nhé. Bảo trọng bác ơi

Hạng F
12/9/10
6.652
41.441
113
48
Bà Tó
koonjang nói:
anhbocau nói:
Khu đình giao khẩu mà theo phía bên phải Đình Giao Khẩu dể dính lộ giới của đường song hành HHG lắm nhé. Bảo trọng bác ơi
Lộ giới thì mình phải ngâm cứu trên quy hoạch rồi .
Ngay đường vòng cầu vượt , có đường TL10 , tráng nhựa hoàn chỉnh . Khu này em thấy có 2 mảnh to tướng thuộc dự án , còn xung quanh là biệt thự rất nhiều .
TA....phía khách sạn Khải Minh đang hoàn thiện lót nhựa , mấy hôm nay thấy nhiều khách vào xem đất .
Giá hiện nay ngót nghét 10tr .

Hạng D
14/5/08
2.536
21.253
113
anhbocau nói:
koonjang nói:
anhbocau nói:
Lộ giới thì mình phải ngâm cứu trên quy hoạch rồi .
Ngay đường vòng cầu vượt , có đường TL10 , tráng nhựa hoàn chỉnh . Khu này em thấy có 2 mảnh to tướng thuộc dự án , còn xung quanh là biệt thự rất nhiều .
TA....phía khách sạn Khải Minh đang hoàn thiện lót nhựa , mấy hôm nay thấy nhiều khách vào xem đất .
Giá hiện nay ngót nghét 10tr .
Trong quy hoạch của quận cũng không có việc chủ đầu tư dự án HHG song hành xin thêm 75m mỗi bên của đường để làm dự án. Ai đầu tư đất phía bên phải đường Hà Huy Giáp hiện tại thì phải coi chừng dính cái 75m này

Status
Không mở trả lời sau này.