Thảo Luật Chung Quận 2 TML khu 1...

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
vậy mà gọi là hiếp dâm thì chị "banh ta lông" tả tơi hoa lá rồi nhỉ haha
Chú bị cả đám bề hội đồng, mỗi thằng đâm chú vài còm, mà chú cũng chỉ biết nằm im chịu đựng chứ có bật lại được câu nào đâu, hố hố. Tôi bị "banh ta lông" ở thớt nào vậy chú? Mời chú chỉ ra cho ạ. Mời, mời. . .

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Chú bị cả đám bề hội đồng, mỗi thằng đâm chú vài còm, mà chú cũng chỉ biết nằm im chịu đựng chứ có bật lại được câu nào đâu, hố hố. Tôi bị "banh ta lông" ở thớt nào vậy chú? Mời chú chỉ ra cho ạ. Mời, mời. . .
Vậy là bị hiếp mà ko nhận ra mình bị hiếp thì được gọi là thói quen hay là lành nghề vậy mợ :rolleyes:

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Vậy là bị hiếp mà ko nhận ra mình bị hiếp thì được gọi là thói quen hay là lành nghề vậy mợ :rolleyes:
Tôi bị "hiếp" với bị "banh ta lông" ở thớt nào vậy chú? Mời chú chỉ ra cho ạ. Mời, mời. . .

Còn bất cứ ai đọc thớt này cũng thấy ái ngại cho cái anus của chú, hố hố. Trình còi thì im lặng học hỏi, bi bô chi để chúng xúm lại bề hội đồng rồi lại phải đi chàng hảng cả tháng. Chú nhở :D:D

• Haha
Reactions: pzeloch
để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
APAK giờ cũng rục rịch tăng giá rồi. Nhiều chủ rút lại không bán nữa
Trình tự kinh điển cmnr, TML lên dựng đúng, rồi đến APAK trở nên hợp lý, cuối cùng là khu vực nội thành thiết lập mặt bằng giá mới.

• Like
Reactions: pamken
Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
Trình tự kinh điển cmnr, TML lên dựng đúng, rồi đến APAK trở nên hợp lý, cuối cùng là khu vực nội thành thiết lập mặt bằng giá mới.
đau nhất là ace nào chốt apak qua ngậm TML @.@

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
đau nhất là ace nào chốt apak qua ngậm TML @.@
Khó, thời điểm TML tăng giá, bên APAK đóng băng cả 2 năm nay, giá neo cao thanh khoản cũng ko cao, ít hàng bán ra.

Nói chung đợt này mà hàng bên TML mà kéo trên 100tr/m2 hết thì TML giá cao hơn cả các khu Bình An, Bình Khánh và An phú rồi!

• Like
Reactions: pamken
Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Giờ anh nào dám nhảy vô TML phải nói là gan cùng mình. 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực luôn