Tập Lái
14/6/18
11
19
3
43
Aon đó đâu chỉ là siêu thị đâu, đó là Mega Mall mà.

Như là tiện ích giải trí cho cư dân lân cận, ít nhiều gia tăng giá trị cho bất động sản chứ.

Mấy bác đừng nói vậy, nó mở gần đất mấy bác thì mừng ko nói ra lời ý chứ.
Bác nói đúng Aeon mall không chỉ là siêu thị mà nó có gần như đầy đủ tiện ích.....( hàng hóa thì đa dạng, ăn uống thì nhiều vô kể, giai trí đầy đủ......Aeon có cái mà các siêu thị khác không có đó là việc gữi xe ko tốn tiền => Khách hàng lúc nào cũng đông.....Aeon Tân Phú là vd điển hình lúc nào cũng đông đúc, hiện tại nó đang mở rông thêm diện tích gần như gấp đôi ah.

• Like
Reactions: live4today
Hạng C
3/10/15
551
790
93
Quận 9 sẽ không có Aeon Mall, mình có đủ căn cứ để chắc chắn như vậy. 2 cái dự định xây tiếp theo là ở Biên Hòa và Quận 8 (riêng cái này bị tạch do có chuyện nhạy cảm), riêng năm nay thì chỉ có ở HN và mở rộng ở Tân Phú.

• Like
Reactions: Người Xây Nhà
Hạng D
12/7/13
2.070
7.727
133
Hồ Chí Minh
Có cái siêu thị thì ảnh hưởng gì q9 nhể???? Giao thông, hạ tầng, khu công nghệ, sân bay, các trường đại học nó chiếm trên 95% giá trị tăng giá đất...cái AEON Mall ko có thì có chết bố con thèn Tây lông nào ko ta??????
bác k thấy nhờ cái Aeon mà nghĩa trang BHH xây chuồng cu bán ầm ầm à

• Like
Reactions: live4today
Hạng F
20/11/14
5.086
12.190
113
bác k thấy nhờ cái Aeon mà nghĩa trang BHH xây chuồng cu bán ầm ầm à
Vậy ko có cái Aeon thì đất Q9 chết à???? nói đi phải nói lại chứ bác....có AEon thì thêm ++...còn ko có thì chết bố con thèn Tây lông nào đâu, những yếu tố hạ tầng và tiện ích khác (đô thị Sờ mát :D:D:D) vẫn đẩy q9 lên với tốc độ cao hơn bất kỳ quận nào khác của TP này

• Like
Reactions: laserjet
Hạng D
12/7/13
2.070
7.727
133
Hồ Chí Minh
Vậy ko có cái Aeon thì đất Q9 chết à???? nói đi phải nói lại chứ bác....có AEon thì thêm ++...còn ko có thì chết bố con thèn Tây lông nào đâu, những yếu tố hạ tầng và tiện ích khác (đô thị Sờ mát :D:D:D) vẫn đẩy q9 lên với tốc độ cao hơn bất kỳ quận nào khác của TP này
đó là vì dụ về tầm ảnh hưởng của AEON chứ k nói nhất thiết phải có nó.Khi chưa có AEON SCR bán hoài k được, khi nó mọc lên và đổi chủ thì Celedon bán ào ào. Đất nghĩa địa đó mà k có cái AEON thì thành dự án chết rồi. Nên tầm ảnh hưởng của nó k nhỏ đâu
Riêng Q9 k có AEON đâu đừng ai bơm nữa :D

Tập Lái
14/6/18
11
19
3
43
đó là vì dụ về tầm ảnh hưởng của AEON chứ k nói nhất thiết phải có nó.Khi chưa có AEON SCR bán hoài k được, khi nó mọc lên và đổi chủ thì Celedon bán ào ào. Đất nghĩa địa đó mà k có cái AEON thì thành dự án chết rồi. Nên tầm ảnh hưởng của nó k nhỏ đâu
Riêng Q9 k có AEON đâu đừng ai bơm nữa :D
Bác nói đúng chỉ riêng cái Aeon Tân Phú mà đất cát khu vực nghĩa trang BHH, Bờ Bao Tân Thắng lên đến nóc.....Ceradon bán giá như cc cao cấp hic hic....dù hạ tầng giao thông chưa xứng tầm, nhưng vị trí của Aeon thì bất cứ sieu thị nào cũng phải ước mơ.....nếu có dịp Bác cứ đi thực nghiệm vào thứ 7 và Cn thì mới cảm nhận được sự ồn ào và đông đúc ở đó. Khách hàng từ GV, Tan Phu, Binh Tan, Q12 đều sang đi siêu thị này. Sau khi đi xong Aeon mình sang lại padonra ngay Công hòa thì mới thấy sự khác biệt

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Túm lại close topic, không có Aeon Mall quận 9.

Biên Hòa sắp có, nhào vô ăn mở topic mới.
Aeon Biên Hòa biết vị trí chính xác chưa bác ? hay vẫn là tin đồn.