Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
Terra cũng có ma đó. :D
Kể ra nó kiện bỏ mịa vì ko có bằng chứng, mà hết dám quay lại, mình thì chả sao, nhưng nó liên quan trực tiếp đến thằng con mình nên thôi né cho lành.
Thật kg ?!

Hạng B2
27/7/17
101
996
93
Terra cũng có ma đó. :D
Kể ra nó kiện bỏ mịa vì ko có bằng chứng, mà hết dám quay lại, mình thì chả sao, nhưng nó liên quan trực tiếp đến thằng con mình nên thôi né cho lành.
kể nghe đi anh. Bữa mình đi terracotta thì ngủ ngon ko thấy gì còn đi bộ hóng mát lúc 2h sáng nữa hên ghê không gặp ma :D

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
mấy cái trong khu Tuyền Lâm hoặc quanh đó e đã ở qua rồi, mới nhờ Asq6 book cái Zen Valley tuần sau lên, ko biết chất lượng ra sao, mấy đứa nhỏ thích bơi nhìn cái hồ bơi cũng ok mà mùa này chắc lên cũng khó bơi dc.
Quán ăn ngon gần hồ Tuyền Lâm

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng D
16/10/06
1.551
10.339
113
sites.google.com
mấy cái trong khu Tuyền Lâm hoặc quanh đó e đã ở qua rồi, mới nhờ Asq6 book cái Zen Valley tuần sau lên, ko biết chất lượng ra sao, mấy đứa nhỏ thích bơi nhìn cái hồ bơi cũng ok mà mùa này chắc lên cũng khó bơi dc.View attachment 2257304

Hồ bơi trong nhà nước nóng như terra thì bơi dc chớ hồ bơi ngoài trời kiểu swiss bel thì bơi sao mấy a, 12h trưa ra bơi hả, hồ ngoài trời có nước nóng ko?!

Hạng B1
12/10/18
70
1.767
83
Hồ bơi trong nhà nước nóng như terra thì bơi dc chớ hồ bơi ngoài trời kiểu swiss bel thì bơi sao mấy a, 12h trưa ra bơi hả, hồ ngoài trời có nước nóng ko?!
Swiss bel có hồ nc nóng trong nhà nữa mà.

• Like
Reactions: machchua
Hạng B2
4/5/06
403
2.808
93
mấy cái trong khu Tuyền Lâm hoặc quanh đó e đã ở qua rồi, mới nhờ Asq6 book cái Zen Valley tuần sau lên, ko biết chất lượng ra sao, mấy đứa nhỏ thích bơi nhìn cái hồ bơi cũng ok mà mùa này chắc lên cũng khó bơi dc.View attachment 2257304
Zen mình ở rồi, dạng resort nhỏ thôi, không so được với các resort trong hồ Tuyền Lâm đâu.