Hạng B2
4/5/06
403
2.808
93
Ah mình đang hỏi hồ ngoài trời á!
Ngoài trời lạnh khó tắm lắm anh.
Terracotta, Edensee, Swiss Bel đều có hồ bơi trong nhà, riêng Swiss Bel và Wonder có hồ ngoài trời.

Hạng B2
13/3/07
259
639
93
mấy cái trong khu Tuyền Lâm hoặc quanh đó e đã ở qua rồi, mới nhờ Asq6 book cái Zen Valley tuần sau lên, ko biết chất lượng ra sao, mấy đứa nhỏ thích bơi nhìn cái hồ bơi cũng ok mà mùa này chắc lên cũng khó bơi dc.View attachment 2257304
Zen valley em ở rồi anh. Ở ổn, ăn sáng cũng ổn, hồ bơi cũng ổn luôn

• Like
Reactions: Mobiado
Hạng B2
5/8/12
151
4.623
113
Nhưng mà có ma ở đó ah (ý là có vụ gì ở đó ko) hay chỉ do ko gian u ám, mình cũng sợ ma lắm. Mình thì rất thích eden cảm nhận nó hơn terra 1 sao từ mọi thứ.
Eden phòng ốc nhìn không ổn anh, không biết có gì không mà mình cứ thấy lạnh lẽo thế nào ấy. Trong phòng treo bức tranh 1 bà nào đó làm con bạn em suốt 2 đêm không ngủ được. Khu này em thấy Terracotta là ổn nhất, phòng ốc, cảnh quan, vị trí đều OK.

• Like
Reactions: machchua
Hạng C
7/9/15
697
8.422
93
Eden phòng ốc nhìn không ổn anh, không biết có gì không mà mình cứ thấy lạnh lẽo thế nào ấy. Trong phòng treo bức tranh 1 bà nào đó làm con bạn em suốt 2 đêm không ngủ được. Khu này em thấy Terracotta là ổn nhất, phòng ốc, cảnh quan, vị trí đều OK.

ko ngủ đc là ẻm chờ anh 6 phát đó anh ơi

chứ éo phải tranh nha nha

• Haha
Reactions: Mr.Smith
Hạng B2
5/8/12
151
4.623
113
ko ngủ đc là ẻm chờ anh 6 phát đó anh ơi

chứ éo phải tranh nha nha
Không, em đi 2 gđ, phòng ai nấy ngủ muh. Em thì không thấy gì mà ox em nói tối ngủ có tiếng động trong nhà tắm. Em thì cứ thấy nó lạnh lẽo lắm, nhà tắm có máy sưởi em vẫn thấy lạnh.