Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
59.414
113
Jean thun hợp lý, đỡ ma sát củ cải và đít. :p
Chơi Diesel 4 cái, mặc mỗi cái 1 tuần, k giặt rồi xoay vòng 1 tháng x12 tháng mới đem đi giặt 1 lần. Thiệt.

Nhà sx khuyến cáo k nên giặt quần jean nè. :D
Quần Jean mua ở đâu?

Chỉnh sửa cuối:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.015
76.912
113
Chơi Diesel 4 cái, mặc mỗi cái 1 tuần, k giặt rồi xoay vòng 1 tháng x12 tháng mới đem đi giặt 1 lần. Thiệt.

View attachment 2226784
Khi đi đâu mà đi bộ nhiều
Nếu mặc jean ko thun m bị ma sát vào da đùi nhiều. Khó chịu lắm

• Like
Reactions: Ban
Tập Lái
23/3/18
36
424
53
46
Tuyệt.

Em đùi to, chân hơi ngắn thì dòng nào sẽ hợp ạ?
Anh thích ôm hay thích ống suông, thích co giãn nhiều hay ít, thích Jean cứng hay mềm, anh mua hàng thường hay tốt chút thì mình sẽ góp ý cho anh.

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
Anh thích ôm hay thích ống suông, thích co giãn nhiều hay ít, thích Jean cứng hay mềm, anh mua hàng thường hay tốt chút thì mình sẽ góp ý cho anh.
Form straight gì đó em thấy ổn 1 xíu. Nhưng toàn mua hàng ...VN nên lúc thế này, lúc thế khác, form ko chuẩn nên cũng chả biết.

Đùi to nên e nghĩ jean co giãn 1 chút sẽ ổn hơn.

Giờ ngân sách có thể đú loanh quanh 1 củ/cái ạ.

Thanks!

Tập Lái
23/3/18
36
424
53
46
Form straight gì đó em thấy ổn 1 xíu. Nhưng toàn mua hàng ...VN nên lúc thế này, lúc thế khác, form ko chuẩn nên cũng chả biết.

Đùi to nên e nghĩ jean co giãn 1 chút sẽ ổn hơn.

Giờ ngân sách có thể đú loanh quanh 1 củ/cái ạ.

Thanks!
Nếu anh muốn mua mặc ngay thì cứ Uniqlo Đồng Khởi thẳng tiến, anh cứ chọn form Slim là ổn, vì Uniqlo ko có nhiều form đa dạng như Levis. Muốn mặc co giãn thoải mái và đẹp anh chú ý thành phần 98% cotton và 2% Eslante (hay Spandex), mức độ co giãn này mặc thoải mái nhưng ko làm mất form khi mặc nhiều, muốn co giãn nhiều hơn thì 3 hoặc 5% Eslante, nhưng nếu co giãn nhiều quá, mặc 1-2 ngày, quần Jean có xu hướng giãn form trông ko đẹp.
Nếu anh oder từ nước ngoài thì sẽ đa dạng lựa chọn hơn, nhưng chắc chắn phải mất ít nhất 2-3 lần tiền ngu thì mới biết chọn được đồ ưng ý.

Hạng C
6/12/10
586
15.820
93

View attachment 2226784
nghe nói bỏ vô tủ lạnh để giữ cho vải bền được lâu nữa thì phải