Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
2/7/14
83
83
18
hcm
em biết.gò vấp ở gần nhà của em có quán NGUYỄN DƯƠNG ,đường lê văn thọ rẻ vào đương số 11 gần lẩu đồng quê.rắn sống rất nhiều.và ngon,ở đây có mon lẩu cua biển củng rất ngon. bác nào rảnh ghé ăn thử.

• Like
Reactions: nt.08437
Bác đi từ hướng SG lên thì qua ngã tu An Suong sẽ gặp bxe AS bên trái,kế bên có con hẻm chạy vào .Bác chỉ cần hỏi bác xe ôm nào cũng được.Rắn ở đây rất nhiều,toàn rắn sống,giá thì quá rẻ .Chúc bác ăn nhậu vui vẻ

Quán [BCOLOR=#ffffff]8 Thép [/BCOLOR]hả bác? hihi

Xác nhận quán này đúng tiêu chí Ngon - Bổ - Rẻ nhen.

@klestone: Thấy cưng lấp ló bấm like gì đó??? Có thích 8 THÉP khg, gái cho cái hẹn, mấy anh Quân khu Bàu Cát mời đi uống "riệu" nhen.

Hạng C
24/5/08
887
167
43
www.facebook.com
Quán Hải Long, 44-46 đường 281 Lý Thường Kiệt, Q.Tân Bình. Giá trung bình 100k/món, đặc biệt có rượu ong đất.

• Like
Reactions: kassser
Hạng B2
13/10/13
112
96
28
Nếu bác quởn thì đua xuống Mỹ Tho. Quán 180 LT.Kiệt. em ăn rắn nhiều chỗ, thấy cho này là em ưng nhất

Hạng C
28/12/09
508
83
28
Góc ngã tư Nguyễn Chí Thanh với Lò Siêu Q11 có quán rắn với dơi ngon, giá cũng mềm. Ông chủ có món rượu ngâm uông ngon lắm, rượu này ổng k bán chỉ mời khách thôi

Góc ngã tư Nguyễn Chí Thanh với Lò Siêu Q11 có quán rắn với dơi ngon, giá cũng mềm. Ông chủ có món rượu ngâm uông ngon lắm, rượu này ổng k bán chỉ mời khách thôi

Quán này còn khg bác??? Em ăn cách nay khoảng chục năm. Ngày xưa chủ quán có tài mổ co rắn hổ mang một phát lấy ngay mật ra. Quán hình như chả có biển hiệu gì....nghe nói người nhà của kiểm lâm hay QLTT gì đó.

Status
Không mở trả lời sau này.