Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/7/13
1.304
14.512
113
em biết.gò vấp ở gần nhà của em có quán NGUYỄN DƯƠNG ,đường lê văn thọ rẻ vào đương số 11 gần lẩu đồng quê.rắn sống rất nhiều.và ngon,ở đây có mon lẩu cua biển củng rất ngon. bác nào rảnh ghé ăn thử.
Quán này ngon...giá hợp lý...nhưng chật chội...và ngộp nữa....bác uong vài chai...đi xuống cái cầu thang...chỉ muống cắm đầu xuống đất....heheheh

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.542
113
Quán này còn khg bác??? Em ăn cách nay khoảng chục năm. Ngày xưa chủ quán có tài mổ co rắn hổ mang một phát lấy ngay mật ra. Quán hình như chả có biển hiệu gì....nghe nói người nhà của kiểm lâm hay QLTT gì đó.
e xin chi tiết cụ thể ạ

Hạng C
28/12/09
508
83
28
e xin chi tiết cụ thể ạ
Quán này còn. Không nhớ địa chỉ, nhưng cứ đi từ hướng NCT qua thì vừa qua ngx tư Lò Siêu thì nó nằm bên phải cách ngã tư 4-5 căn nhà

• Like
Reactions: btpaul
Hạng D
5/1/15
1.157
1.296
113
Hochiminh
Xác nhận quán này đúng tiêu chí Ngon - Bổ - Rẻ nhen.

@klestone: Thấy cưng lấp ló bấm like gì đó??? Có thích 8 THÉP khg, gái cho cái hẹn, mấy anh Quân khu Bàu Cát mời đi uống "riệu" nhen.
Quán 8 Thép này có chổ đậu xe hơi không mấy bác?

Hạng B2
2/2/15
204
109
43
Nếu bác quởn thì đua xuống Mỹ Tho. Quán 180 LT.Kiệt. em ăn rắn nhiều chỗ, thấy cho này là em ưng nhất

có chổ xe đậu k bác...e định ghé Mỹ Tho ăn hủ tiếu, rồi tranh thủ thưởng thức rắn luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.