Tập Lái
30/3/15
6
1
1
30
Hồ Chí Minh
Dạ xin chào mấy bác, hiện tại qua tết âm là em dọn về bên Saigon South Residence ở nhưng có một vấn đề là em có 1 con ô tô 4 chỗ đi lại hằng ngày, nên đang cần thuê lại ô để gửi ô tô dưới hầm căn hộ, bác nào có dư ô cho thuê thì nhắn em nhé, hoặc gần khu đó có chỗ nào cho thuê tháng thì chỉ giúp em luôn ạ

Vì hiện tại căn hộ của em không mua ô xe nên là phải kiếm lại ô của cư dân khác để thuê gửi, hoặc gửi gần khu vực Sunrise hoặc PvGas Tower cũng ổn ạ

Em xin cám ơn

Hạng B2
8/2/17
107
164
43
em thấy chỗ đó to rộng vậy mà không đủ chỗ để oto sao bác?

Tập Lái
8/5/20
38
55
18
đúng là còn rất nhiều ô xe trống nhưng chủ trương của chủ đầu tư là bán chứ ko cho thuê nên cư dân chỉ có thể mua hoặc thuê lại thôi bác.

• Like
Reactions: luongson14493
Tập Lái
8/5/20
38
55
18
Dạ xin chào mấy bác, hiện tại qua tết âm là em dọn về bên Saigon South Residence ở nhưng có một vấn đề là em có 1 con ô tô 4 chỗ đi lại hằng ngày, nên đang cần thuê lại ô để gửi ô tô dưới hầm căn hộ, bác nào có dư ô cho thuê thì nhắn em nhé, hoặc gần khu đó có chỗ nào cho thuê tháng thì chỉ giúp em luôn ạ

Vì hiện tại căn hộ của em không mua ô xe nên là phải kiếm lại ô của cư dân khác để thuê gửi, hoặc gửi gần khu vực Sunrise hoặc PvGas Tower cũng ổn ạ

Em xin cám ơn
bác vào fb group cư dân đăng bài thì sẽ tìm được nhanh hơn đó ạ. em có 1 ô nhưng đã cho thuê mất rồi -)

Tập Lái
30/3/15
6
1
1
30
Hồ Chí Minh
bác vào fb group cư dân đăng bài thì sẽ tìm được nhanh hơn đó ạ. em có 1 ô nhưng đã cho thuê mất rồi -)
Bác có thể cho em xin tên nhóm cư trên fb được không. Em vào nhưng không biết phải chính xác là group cư dân ko. Hay bác có quen ai cho thuê thì giới thiệu em với ạ

Em sẽ hậu tạ