Hạng B1
26/10/05
92
0
6
Hà nội
Em gửi các bác đường link này nhé: http://otofun.com/showthread.php?t=31473

Hạng B2
13/2/08
221
0
16
45
Hà Nội
RE: Hot...Gửi các bác quan tâm tới mua xe Civic

cũng bình thường thôi mà các Bác, vì giai đoạn hiện nay giá xe thì tăng, thuế trước bạ tăng lên 10% nên mấy chú Sale định nhũng nhiễu làm thêm tý đó mà

Hạng B1
26/10/05
92
0
6
Hà nội

Trích đoạn: haiviet

cũng bình thường thôi mà các Bác, vì giai đoạn hiện nay giá xe thì tăng, thuế trước bạ tăng lên 10% nên mấy chú Sale định nhũng nhiễu làm thêm tý đó mà
....tham nhũng với mức độ trầm trọng

Hạng B1
6/5/08
65
0
0
Hanoi

Thường thôi các bác, đuổi hết đi thôi. Đả đảo, đả đảo

Hạng B1
29/10/06
80
1
8
47
www.lananhmobile.com

BÁC gặp đúng (seo) ăn cắp rùi...hôm đàu tiên e lên HDGP ký hợp đòng cũng gặp 1 tên chưa ký đã kiêu e quay ra ký với ngf khác tên MINH rất hiền GIAO xe đúng ngày rất nhiệt tình ...nhưng mấy tên kia e thấy băm trợn lắm..cả cô bán bảo hiểm bên đó khi mua tuơi cuời hôm đến bảo hiểm quả lốp hành e , e làm um sowroom lên cứ thế mà làm bảo hiểm
bác lên gặp gimas đốc HDGP e thấy ô hiền lắm chụp hình khi giao xe e biết...ko thì cung làm um thui>>>> ...và sau cùng bác cho e xin tên của (seo) bác ký để a e còn né khi đến HDGP...đừng nói hắn tên Dũng nhé vì là ng e định ký đầu tiên sau quay lưng ko ký vì thái độ coi thuờng khách hàng
CHÚC BÁC SỚM CÓ XE NHANH KO THUẾ TRUỚC BẠ LÊN 15% RÙI

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/4/05
32
0
6

Em định đầu tuần lên đặt cọc mua Civic, các bác ở đây ai có kinh nghiệm hay mối quan hệ nào tốt xin chỉ giáo cho em với nhé! Cảm ơn các bác trước. Em ở SG.

Tập Lái
14/4/05
32
0
6

Em định đầu tuần lên đặt cọc mua Civic, các bác ở đây ai có kinh nghiệm hay mối quan hệ nào tốt xin chỉ giáo cho em với nhé! Cảm ơn các bác trước. Em ở SG.

Hạng B1
6/5/08
65
0
0
Hanoi

Thông tin mới nhất nhé các bác, lấy xe tháng 7 giá tăng thêm 6,7 triệu nữa. Thông tin chuẩn đấy

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

bác nào quang bom thuế trước bạ 15% thế .Mém sốt