Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Đúng là hãi thật, gara đàng hoàng khi thay phụ tùng họ hay đưa lại đồ hỏng để mình biết và cầm về nếu cần, chúng ta rất nên cầm về dù chỉ để bỏ đi, vì như vậy sẽ tránh trường hợp họ sửa chữa đồ cũ rồi gắn sang xe khác.

Hạng F
5/3/10
5.996
31.591
113
chỗ nào cũng vậy, "thượng đế" ở VN mình phải chịu nhiều nỗi khổ

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Xe xịn thì tùy các bác, còn xe bình thường sao các bác không mang ra Tam tiến.
Lần trước em thay cặp láp, BS Quang còn gói cặp láp cũ trả lại em. Trước khi sửa bác ý nên danh sách phụ tùng báo giá đàng hoàng, tùy mình lựa chọn món nào cần thay hay chưa...Mấy cái bệnh thông thường ấy em nghĩ Gara nào chả xử được, quan trọng làm xong mình thấy vui, không bị ức chế. Vừa lái xe vừa nghĩ tới cái việc không vui ấy mất cả hứng .

Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
Uy tín còn lại chỉ có TT của bác Quang thôi. Mấy chỗ chợ búa kia không đáng tin đâu.
Nói chuyện còn nhấm nhẳng nữa là làm!

Hạng C
20/3/09
775
840
93
Bình Dương
Hôm trước em sữa xe ở chổ bác Tấn bên hội Previa thì bác ấy gói tất cả những gì đã thay cho em và còn dặn để dành rủi bị hư xe dọc đường còn có cái mà dùng đỡ.

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Không biết tại sao bây giờ QV làm ăn bị góp ý như thế nhỉ? Năm trước em làm tại đây thấy cũng OK, giá cả phải chăng,bác chủ cũng vui vẽ, hàng thay thế được bảo hành đàng hoàng đến nay vẫn chưa xảy ra sự cố nào.

Tập Lái
12/11/10
18
0
0
44
TPHCM-LA
Chính xác là chổ đó rồi ,tuần rồi em làm con acc 89 bị tay số nặng lúc vô được  lúc không ,em nghĩ là nó bể bạc cau su tay số thôi ,nên mang qua đó kêu kiểm tra một ngày đầu mò không ra bệnh ngày sau mới rả luôn bộ số ra thợ kiểm tra cũng không thấy gì nên ráp lại ngày thứ 3 gọi lại báo là hư nhông số 5 ,và mua 1 cái thì không có còn cả hộp số thì phải chờ ,đến ngày thứ 4 thì ở đâu có sẵn 1 bộ zin mà củ thay vô rồi tính tiền hơn 5tr ,kèm theo một hộp số hư mang về không biết phải của mình không nữa ,làm chạy lên xuống mất hết 5 ngày ,đúng với câu " Bảo thì ít mà Hành thì nhiều " rồi ,từ bây giờ quì lạy QV không dám tới đó lần thứ 2 !

Status
Không mở trả lời sau này.