Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/5/08
852
304
63
2010 tới giờ vẫn chưa chịu êm, đúng là tiếng dữ đồn dai thiệt

Hạng B2
13/12/12
264
17
18
52
Làm ăn bây giờ khó khăn, kiếm được khách đã khó, giữ được khách còn khó gấp vạn lần. Thật là chán quá đi

Tập Lái
23/1/13
0
1
3
LâmGiáoViên nói:
lại có bác họ Đào nữa rồi.

Thấy oan sai thì nói cho anh em hiểu thôi bác ạ.Mình làm với 1 ông bạn đi xe BMW X5 tới QV. Ông bạn nói với mình hãng nói hư 4 cục cao su (bé bằng ngón tay), thay bốn cục này hết hơn 4triệu. Ông bạn mang ra Quang Vũ sửa hết 700.000 đ. Không biết sửa ngon không như trường hợp của mình được bảo hành 6 tháng. Mình thấy vậy nói để các bác biết thôi. Đào mộ chả là mình search xem chỗ nào làm gầm tốt. Thấy anh em OS khuyên mang ra QV nhiều. Thấy topic này nói xấu QV thì mình coi đến trang cuối mọi người vẫn khen nhiều. Mình đến làm trực tiếp thấy vậy report lại để anh em biết mà quyết định đến QV hay không đến.Gara tốt phải được biểu dương chứ. Trường hợp của mình mà mang vào hãng là mất 4 triệu (phục hồi) hoặc 40 triệu (thay mới), may mà mang ra QV mất có 1.720.000 đ. Thấy xe đã hết chảy nhớt rồi.

• Like
Reactions: A con dien
Hạng B2
21/8/12
154
3
0
ở việt mình từ xưa tới nay là các gara sửa xe luôn kiêm bán phụ tùng nên mới xảy ra cái trò tráo đồ [2b,4b]. còn bên giãy chết thì khác . khi mình mang xe tới thợ sẽ khám và báo bị bệnh gì , cần thay gì thì chủ xe tự đi mua phụ tùng về cho thợ thay và tính tiền công .[ tùy gara có chỗ tính tiền công bằng thời gian ] khi mua phụ tùng chỉ cần đọc VIN ,nhãn hiệu xe là được

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
haivnnet nói:
các hãng xe không có trung tâm dịch vụ hả các bác?
Có nhiều nhưng chém bằng máy chém chứ không phải chém tay!!! :)

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Quang Vũ làm ăn ok mà, em hay làm dàn gầm ở đây, giá phụ tùng thì ok. Từ khi có bài này em đã đọc và cũng đem xe ra QV làm rotuyn, thước lái, thay bố thắng .... nói chung ổn.

• Like
Reactions: Anhdn
Status
Không mở trả lời sau này.