Hạng C
21/9/14
620
8.360
93
55
Tô sư ba nhà nó, kêu ù ù như cối xay lúa. Mới mua 1 con dùng tức anh ách
Mấy cái Toshiba đồng nát như cây xanh đậm trong hình coi vậy mà cực êm! Cho lấy quạt KDK mới ra so kè luôn.
Sorry, mình ko có quat treo tường nên lấy quạt đứng ra làm ví dụ nhen.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: city_modulo2013
Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Tô sư ba nhà nó, kêu ù ù như cối xay lúa. Mới mua 1 con dùng tức anh ách
Kinh lắm hả a!? Chứ 800k mua con Asia có remote cũng ngon đc tầm 8 tháng, bgio kêu ù è ức bỏ mama! Còn con Pana thì 7 năm rồi vẫn chạy tốt, đúng xèng nào của nấy hoy

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Mấy cái Toshiba đồng nát như cây xanh đậm trong hình coi vậy mà cực êm! Cho lấy quạt KDK mới ra so kè luôn.
Lấy xiaomi ra so đc hem a!? :D

• Like
Reactions: stanvic
Hạng B2
8/11/10
173
11.263
93
Kinh lắm hả a!? Chứ 800k mua con Asia có remote cũng ngon đc tầm 8 tháng, bgio kêu ù è ức bỏ mama! Còn con Pana thì 7 năm rồi vẫn chạy tốt, đúng xèng nào của nấy hoy

Chả biết Asia bây giờ chất lượng tệ hơn ngày xưa hay không?

Chứ mình cũng có cây Asia treo tường có remote mua 2006 xài đến giờ vẫn còn ngon, các chức năng vẫn ngon dù hơi ồn.

Hạng B1
22/4/08
73
312
53
Vũng tàu
tienphat.vn
Nó kêu to lắm bác ạ! Khá hơn mấy con ASIA tí! Tốt nhất là làm con Mit ngon hơn! Nhiều xèng thì làm con KDK

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Chả biết Asia bây giờ chất lượng tệ hơn ngày xưa hay không?

Chứ mình cũng có cây Asia treo tường có remote mua 2006 xài đến giờ vẫn còn ngon, các chức năng vẫn ngon dù hơi ồn.
Tệ hơn nhiều đó a, trc đây Asia hơi ngon đó!
Nó kêu to lắm bác ạ! Khá hơn mấy con ASIA tí! Tốt nhất là làm con Mit ngon hơn! Nhiều xèng thì làm con KDK
E chơi Pana chứ Mit ko thích hiệu này

Hạng B2
25/2/13
475
1.341
93
Dù không phủ nhận quạt nội địa chạy êm, gió rất thích nhưng Anh hơi lố khi quảng cáo bán hàng. Người ta hỏi quạt treo tường loại này loại kia okie không ? anh lại đưa quạt bàn ra đi so nó trớt quớt với tiêu đề chủ thớt hỏi. anh có thấy vô duyên ko

• Haha
Reactions: Hoanghai2006
Tập Lái
20/7/20
35
593
2
Anh nào có số tk của cu gừng, pi em giúp mình
Thấy tội quá,cả đời chẳng biết mùi đồ nhật..thôi thì giúp hắn 1 lần..được xài quạt nhật..tuy hắn lắm mồm nhưng tốt tính

Ae os, như thể tay chân mà lị