Hạng C
10/1/17
541
21.133
93
E dùng qua Mit đặc và Pana, Mit rẻ hơn nhưng í ẹ, chạy thời gian nó chậm từ từ, sau phải thay con tụ, mà Mit nhẹ hơn con Pana

con Pana dùng 6 năm rồi vẫn thế

Có điều 1 thời gian cái núm nhựa siết cánh cả 2 loại này bị hỏng gen, chưa biết mua đâu

Bọ nó thiết kế cái này có ốc đồng nằm trong thì ổn hơn mà chẳng thằng nào làm cả
Giờ em chơi toàn Pana cho cả nhà, tiện luôn cái Remote dùng chung được

• Like
Reactions: khdam
Hạng C
21/9/14
620
8.361
93
55
Dù không phủ nhận quạt nội địa chạy êm, gió rất thích nhưng Anh hơi lố khi quảng cáo bán hàng. Người ta hỏi quạt treo tường loại này loại kia okie không ? anh lại đưa quạt bàn ra đi so nó trớt quớt với tiêu đề chủ thớt hỏi. anh có thấy vô duyên ko
Mình đã tiên liệu là sẽ có bác hiểu sai ý của mình nên đã chủ động "rào đón" trước rồi đó!

Do quạt bàn, quạt đứng hay quạt treo tường của một thương hiệu trong cùng thời kỳ thì sẽ dùng chung động cơ với nhau, nên mình mượn thực tế trải nghiệm đ/v quạt đứng cúa mình để muốn nói quạt treo tường của Toshiba ko phải là luôn luôn tệ hơn quạt của Mitsubishi, Panasonic, ... mà còn tùy theo từng giai đoạn mà sp mang thương hiệu đó nữa. Đ/v quạt Toshiba thì mình thấy quạt ngày xưa (trước 1990s) của hãng này chạy rất êm.
Chỉ có vậy thôi!

Hạng C
21/9/14
620
8.361
93
55
E dùng qua Mit đặc và Pana, Mit rẻ hơn nhưng í ẹ, chạy thời gian nó chậm từ từ, sau phải thay con tụ, mà Mit nhẹ hơn con Pana

con Pana dùng 6 năm rồi vẫn thế

Có điều 1 thời gian cái núm nhựa siết cánh cả 2 loại này bị hỏng gen, chưa biết mua đâu

Bọ nó thiết kế cái này có ốc đồng nằm trong thì ổn hơn mà chẳng thằng nào làm cả
Giờ em chơi toàn Pana cho cả nhà, tiện luôn cái Remote dùng chung được
Khi nào bác cần phụ kiện đó thì mình có thể mua giúp.

• Love
Reactions: BS Thúy
Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
này con gì vại anh

hóng review
Rì vêu ji a!? Nó lấy thiết kế 7 cánh y xì bọn Nhụt nội địa, động cơ thì 100 cấp gió, khiển qua app, qua voice, qua remote! E ăn cơm chỉ cần bẩu cấp gió nhiu, nó chạy nhiu thế thoy!
Còn gió thì ra tương tự cái quạt kia, rồi bgio e cho rằng nó ko bền đi, thì với giá dưới 3tr, cung cấp mình bao nhiu là tính năng ... rõ ràng e thấy nó ổn với e.

Hạng B2
19/4/10
285
897
93
TP HCM
Pana & KDK thì không ai qua nỗi!.
Hôm trước, nghe lời anh tiệm điẹn tậu cái Lioa & cái con voi Thái, cũng thường

Hạng B1
12/10/18
70
1.767
83
Rì vêu ji a!? Nó lấy thiết kế 7 cánh y xì bọn Nhụt nội địa, động cơ thì 100 cấp gió, khiển qua app, qua voice, qua remote! E ăn cơm chỉ cần bẩu cấp gió nhiu, nó chạy nhiu thế thoy!
Còn gió thì ra tương tự cái quạt kia, rồi bgio e cho rằng nó ko bền đi, thì với giá dưới 3tr, cung cấp mình bao nhiu là tính năng ... rõ ràng e thấy nó ổn với e.
Anh nói tiếng tào với nó hả?

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Ngon luôn anh