Tập Lái
8/5/16
1
0
1
40
Thấy môi giới đang bán dự án này, tại nhà vợ ở Hàm Tân mỗi lần về cũng hay đi tắm biển Lagi, cũng tính kiếm 1 lô gần biển để dành sau này có thể về làm du lịch. Các anh chị từng trãi đánh giá thế nào về dự án này ah, có nên đầu tư ko, giá thấy báo public 18tr/m2. Thanks all,

Dự án đang lùm xùm
https://www.phunuonline.com.vn/nha-...complex-xay-dung-tren-dat-chua-den-bu-154912/

Hạng B1
26/3/09
62
122
33
Lagi chắc fải ôm lâu dài, hôm qua mới ghé vào queen pearl xem, thấy dân cư lèo tèo, hàng quán điu hiu lắm. Nếu đầu tư thì về hẳn phan thiết mủi né cho nhanh kakakak

Tập Lái
26/4/19
2
0
1
29
Em thấy đầu tư ở Mũi Né tốt hơn mấy bác ơi. Em có quen anh chủ bên lô đất Mặt tiền Võ Nguyên Giáp. Sát bên trường ĐH Phan Thiết. Có 16tr/m2. Có sổ hết full thổ mà đang phân vân đây. Nằm ngay trục đường gần sân bay Phan Thiết nữa. Sát bên Sealink nhìn ra biển. Bác nào đầu tư ở đây chưa?

Hạng B2
13/4/17
214
112
58
40
Em thấy đầu tư ở Mũi Né tốt hơn mấy bác ơi. Em có quen anh chủ bên lô đất Mặt tiền Võ Nguyên Giáp. Sát bên trường ĐH Phan Thiết. Có 16tr/m2. Có sổ hết full thổ mà đang phân vân đây. Nằm ngay trục đường gần sân bay Phan Thiết nữa. Sát bên Sealink nhìn ra biển. Bác nào đầu tư ở đây chưa?
Chỗ đó là Diamond Bay bác ah, giá bjo từ 13~20tr tuỳ vị trí. Nhưng e thấy chỗ đó diện tích lớn và bị Sealink che khuất ko nhìn thấy biển nữa.

Hạng B2
11/3/19
172
49
56
33
sailingbays.com
phan thiết dạo này hot quá, summer land mũi né của hưng lọc phát đang booking mở bán giai đoạn 1 , bao gồm nhà phố, biệt thự và shophose, bác nào quan tâm inbox e gửi thêm thông tin cho tiện nghiên cứu nhé :D

Tập Lái
26/4/19
2
0
1
29
Chỗ đó là Diamond Bay bác ah, giá bjo từ 13~20tr tuỳ vị trí. Nhưng e thấy chỗ đó diện tích lớn và bị Sealink che khuất ko nhìn thấy biển nữa.
Em ra đó khảo sát vẫn thấy biển mà bác. Sealink nó nằm ở vùng trũng. Đất này sau này đầu tư khi có sân bay thì giá cũng tăng cao bác nhỉ

có dự án của phat đạt ở quy nhơn, bình định, giáp biển, sổ đỏ, tầm 1,4 tỷ mới ra hàng các bác nghiên cứu ko. dự án khuy dân cư phát triển mới của chính phủ, mặt biển, cạnh flc đã hoạt động.
bác nào quan tâm inbox em nhé, thanks

Attachments