Tập Lái
29/3/06
8
0
0
RE: Qui luật thị trường

Các bác ơi, Em kém tài quá nên tìm hoài không ra ngành nào, bộ nào ở VN mà không bị tai tiếng, có bác nào biết chỉ giùm em cái:D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: Cottbus

cái này chắc phải hỏi anh Dũng "Huế" :D:D:D

Bác đừng nói lớn, nó khai ra em chuyên.... nhặt banh tenis thì chít.:D:D

Hạng B1
8/12/05
59
0
6

Trích đoạn: polar bear

Kính thưa các bác.
Em kg có ý tranh luận về bài báo, chỉ xin có đôi lời để các bác biết về thân phận VNPT chúng em mà thui.

@ bác gấu: Ơ thế là bác cùng ngành với e rùi. ;) Kính bác 1 ly

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: mltr6

Phản đối bác Gấu già :) Lờ Đờ chứ có phải "chăm chăm" vốn nước ngoài đâu mà bác bảo của bọn giãy chết ? Có cả phần bọn em, phần bác đóng góp, mà có khi còn góp bạo nữa à nhe [8D]:)

Này này, nhà R6 lo về "chạy án" cái vụ cung ứng sắt thép đóng tàu thiếu mất ...mấy ly -> tàu lủng tý chìm đi là vừa.
Còn lên phản đối với la lối.

Hay vào Huế đi. Trước có Dũng Huế, bây giờ có ....Gấu Huế. :D:D

Hạng B2
24/6/04
238
0
16
49
360°
otosaigon.com

Ạ hai bác giề! Từ 1 bài báo bây giờ chuyển đến hăm dọa --> tố cáo --> chạy án. Nghe cứ như thật các bác nhỉ!:)

Hạng D
22/2/06
1.297
7.827
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: hanoisaigon

Ngành BCVT được xây dựng bằng tiền của nhà nước, tức là tiền của dân. Nhưng tỷ lệ tham nhũng thất thoát trong nghành này cũng rất lớn, mặc dù không có cơ quan nào tên là PMU18 cả . Người trong nghành có mức lương không phải là quá cao, nhưng rất nhiều người có nhà lầu xe hơi xịn như CD5. Tại sao? Tại sao?

@ Bác Hànội Sàigòn: Iem thì iem phản đối bác Xuyên Việt. Bằng chứng đâu mà bác tuyên bố hùng hồn như vậy.?????[8|] Nhà iem có ông bố vợ làm tới chức tổng giám đốc khu vực mà có thấy ..... giàu có gì đâu??????:D Tùy người thôi nhé bác.

Hầu hết các bác dư giả làm ở BCVT đều có công việc tay trái (nghề đặc thù mà:D), có rất nhiều người làm giàu bằng kiến thức và năng lực của mình đó bác ạ, chưa chắc giàu đồng nghĩa với đen thui.:D

Kính bác 1 ly để bác sửa sai:D

@ Bác Gấu: Cả bưu điện Huế chỉ mỗi mình bác có xe hơi nhể????:D Bác là giàu nhất Bưu điện Huế còn gì:D

Hạng C
30/12/04
834
67
28
49
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn

EM khoái bình loạn của bác Gấu... các bác nếu có xem chương trình "hội nhập" trên VTV1 vào chiều CN, phát lại vào chiều nay, T2 10/4...hay phết...các vị trên í kể cả PV nói rất sắc, bén, chí lí...nhưng rút cuộc e vẫn cho rằng chỉ có anh e ta nghe được thôi...còn người cần nghe thì...

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Ô hay, thế các Bác tính đánh VNPT, VAMA, nhà báo. Hay là đánh nhau đấy, chuối quá vào bến tèo đi.

Hạng C
19/7/05
593
4
0

@Hamzui - Sửa sai cái giề :D:D:D. Các bác đọc kỹ chữ xe xịn CD5 chưa??? :D:D:D