Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
đoạn ql 13 đi BD.Địa phận thuộc hcm thì xe máy được chạy 2 lane nha bác.Cuối HCM gần tới cổng chào BD thì không hiểu sao còn 1 lane.Mấy bác 2b cẩn thận không mất tiền oan
Đoạn 1 lane đó là chi phí đá gà cho đại ca, chi phí hụi đưng đường của ngta nha bồ

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Xóm Sông Bé, Tây Nguyên làm gì mích lòng mấy anh lãnh đạo TP hay sao, mà cái QL13 mấy ổng không thèm mở. Cầu Ông Dầu bé như cầu khỉ, "nhúc nhích" tối ngày. Phía Xa lộ HN thì mở rộng hết lần này sang lần khác, lại còn có cả tuyến Metro.
Dự án mở rộng QL13 có từ hơn 10 năm trước mà không làm. Vốn đã đội từ hơn 300 tỷ lên gần 4 ngàn tỷ đồng rồi.
Mở cái đường 13 này lên 6 làn xe thì doanh nghiệp nó chạy về BD hết còn gì bác.
Đường mà thông thoáng, mấy ông doanh nghiệp lên BD làm cho khỏe, chiều phi về SG ở, sáng chạy BD làm. SG mất nguồn thu sao.
Nhắc đến mà thấy buồn. Hic
Chắc vì vậy mà lãnh đạo BD quyết mở con đường Mỹ Phước - Tân Vạn cho ra ngay cầu Đồng Nai; mở rộng ĐT734 ra đến Sóng Thần.

Hạng B2
1/1/14
159
56
28
39
Mở cái đường 13 này lên 6 làn xe thì doanh nghiệp nó chạy về BD hết còn gì bác.
Đường mà thông thoáng, mấy ông doanh nghiệp lên BD làm cho khỏe, chiều phi về SG ở, sáng chạy BD làm. SG mất nguồn thu sao.
Nhắc đến mà thấy buồn. Hic
Chắc vì vậy mà lãnh đạo BD quyết mở con đường Mỹ Phước - Tân Vạn cho ra ngay cầu Đồng Nai; mở rộng ĐT734 ra đến Sóng Thần.

Ậy bác làm lộ bí mật quốc gia rùi =]]

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Tập Lái
16/3/15
42
31
18
29
Ậy bác làm lộ bí mật quốc gia rùi =]]
trước có dự án mở rộng ql13 mà hiện đang bỏ không.Theo em nghĩ trước sau gì cũng mở thôi.Kiểu như Phạm Văn Đồng nối sg -ql1k-đồng nai.

Hạng B2
1/1/16
104
53
28
60
Gò Vấp
Bảng này trước đây 2 làn bên phải ghi tốc độ giới hạn 40, giờ mới sửa lại 50 đó bác.
Em đi qua đây hằng ngày, 90% là có đứng bắt, tuy nhiên chỉ bắt ai yếu tim, chứ gặp thứ dữ nó lạng ra ngoài chạy luôn thì mấy bác ấy chỉ đứng nhìn, thấy ức chế lắm.
2016 rồi,giao thông loạn xị như hồi mới trong rừng ra sao coi được,lập lại trật tự kỷ cương giao thông phải ủng hộ các anh csgt mới đúng bác gì ơi.

Hạng B2
21/9/13
388
381
63
2016 rồi,giao thông loạn xị như hồi mới trong rừng ra sao coi được,lập lại trật tự kỷ cương giao thông phải ủng hộ các anh csgt mới đúng bác gì ơi.
Em có ghét gì các bác ấy đâu, chỉ bực mình là hay bắt láo (bắt đúng thì ko sao) với lại thấy dân hổ báo vi phạm rành rành thì lại không bắt.

Hạng C
30/7/12
548
501
93
Ngay khúc cong mềm mại.Trong đám xxx cõ 1 thằng mập như heo mọi.

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
trước có dự án mở rộng ql13 mà hiện đang bỏ không.Theo em nghĩ trước sau gì cũng mở thôi.Kiểu như Phạm Văn Đồng nối sg -ql1k-đồng nai.
Bác có thấy Phạm Văn Đồng đoạn từ Sân bay đến Bình Triệu nó to thế nào không ạ? Còn khú ra đến 1K nó "to" thế nào không ạ?