Hỏi Đường? QUỐC LỘ 1A - CẬP NHẬT

Hạng C
1/1/12
530
375
63
Bác nhớ đoạn nào NT đang làm đường không ạ.
Em ko nhớ rõ, đoạn Khanh Hòa gần tới ngã rẽ vào sân bay Cam ranh đường trải nhựa ok nhưng đang làm dải phân cách, còn trước đó nữa thì có nhiều khúc đang làm 1 bên xen kẽ đoạn đường đẹp :D Nói chung đi ok, trước giờ em đi Nha Trang toàn hết cả 10 tiếng hơn, bữa em chạy có 8 tiếng :D

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Tiện thớt các bác hay chạy Nam - Bắn điểm danh các trạm thu phí trên QL1 luôn? Thấy các bác nói đường ổn nên em cũng máo với con vợ già về quê đón xuân. Không biết lịch lập đoàn từ ngày nào? Em định sáng 21/12 lên đường vì con trai bắt đầu được nghỉ tết.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
anh có thấy đoạn đường chổ đã có dãy phân cách cứng (con lươn) .... mấy ảnh đang khoét lỗ dặm vá lại không ???
mềnh mới về hôm thứ 7 vừa rồi ....
gần 20 cái lỗ...... cỡ khăn lông / khăn mặt vuông vuông hướng ra phía bắc ....
còn hướng xuôi nam thì khoản 9, 10 cái mền ....

Tuần trước em đi từ Nha Trang về qua Ninh Thuận, em thấy cơ bản cũng gần xong rồi. Tết này chắc kịp mà.

vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
anh có thấy đoạn đường chổ đã có dãy phân cách cứng (con lươn) .... mấy ảnh đang khoét lỗ dặm vá lại không ???

Em đi hôm 17/10 thì không thấy bác ạ.

Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Em xác nhận là có, làm giựt mình né mấy lần! BM, có mấy cái lỗ mà không lấy nhựa trám lại giùm, ít bữa nó tè lè luôn.

Hạng B1
20/2/12
52
41
18
mình cũng đang có kế hoạch chạy xe về Tết ở Nghệ An nên hóng thớt này, rất bổ ích :)

Hạng B2
16/1/15
138
222
43
Tiện thớt các bác hay chạy Nam - Bắn điểm danh các trạm thu phí trên QL1 luôn? Thấy các bác nói đường ổn nên em cũng máo với con vợ già về quê đón xuân. Không biết lịch lập đoàn từ ngày nào? Em định sáng 21/12 lên đường vì con trai bắt đầu được nghỉ tết.
Oai, bác cùng kế hoạch với em. Chắc đú theo bác quá.