O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

Trích đoạn: tuandq

Trích đoạn: quanpham

Kính nhớ bác Admin giúp em với.Cám ơn bác nhiều
Trích đoạn: quanpham

kình nhờ bác web master sửa lại giùm cho chi hội GM daewoo thành là: GM-Daewoo Fan Club-GMFC
Xin cám ơn bác nhiều
Đã thực hiện theo đề nghị của bác hội trưởng.
Nhưng dưới Nick bác quanpham vẫn là "Hội Trưởng GMC"[8D][8D][8D]

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

Trong đầu tuần sau sẽ có bảng vàng danh sách các chi hội trưởng & phó! các bác chi hội vui lòng chọn 1 hội trường và 1-2 hội phó trước ngày 24 tháng 5 năm 2008.

Xin cảm ơn các bác!

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98

Em xin báo cáo bác WM & BĐH:
Danh sách nhiệm kì I (2008-2009) của chi hội FFC như sau:
1. Chi HT: mazda3black
2. Chi HP thường trực: mimo
3. Chi HP: NGUYỄN HÙNG
Xin cảm ơn các bác!

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: otosaigon

Trong đầu tuần sau sẽ có bảng vàng danh sách các chi hội trưởng & phó! các bác chi hội vui lòng chọn 1 hội trường và 1-2 hội phó trước ngày 24 tháng 5 năm 2008.

Xin cảm ơn các bác!

Thưa bác!

Vừa qua Hội Santa Fe Club (SFC) với gần 200 thành viên, đã tổ chức bầu chọn công khai và bình đẳng chức danh Hội trưởng và các Hội phó, diễn biến của việc bầu chọn, mời các bác trong BĐH xem tại link này.
Và kết quả cuối cùng, Hội SFC chúng tôi đã chọn ra được 1 Hội trưởng và 3 Hội phó - nay xin gửi danh sách đến BĐH Diễn đàn, để BĐH công bố và sắc phong.
Mời các bác xem kết quả bầu chọn Hội SFC chúng tôi tại đây!

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Sao nhiều HP thế nhỉ?[8D]

Toyota vẫn y như lúc đầu đăng ký:
puma Bờm:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Báo cáo Ban điều hành OS, hội SFC đã có kết quả bầu chọn ban điều hành mới. Kính chuyển tới BĐH danh sách:
1. Kienvang- Hội trưởng SFC
2. Chevol- Hội phó thường trực SFC
3. Hunguyen123- Hội phó SFC
4. Mrpinocio- Hội phó SFC
Chi tiết thống kê bầu chọn, các bác xem tại link sau: http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=992217
Theo quy định của OS, mỗi chi hội có 2 hội phó, tuy nhiên do số lượng thành viên của SFC tương đối đông nên BĐH SFC mới đề nghị BĐH OS phê chuẩn phương án 1 hội trưởng và 3 hội phó.
Tks, rgds.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: puma.com

Sao nhiều HP thế nhỉ?[8D]

Toyota vẫn y như lúc đầu đăng ký:
puma Bờm:D
Páo soi hơi kĩ đấy ,em lobby mãi mà trượt mất chức hội trưởng :(:(, thế thì phải bù lại chức hội phó chứ ..:D:D

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

Em nghĩ phải còn có cái chân cho thư kí hội nữa chứ nhễ : Nào ghi biên bản ,danh sách, hội phí...:)