Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC
RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

kình nhờ bác web master sửa lại giùm cho chi hội GM daewoo thành là: GM-Daewoo Fan Club-GMFC
Xin cám ơn bác nhiều

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: Quy chế thành lập và hoạt động của các CÁC CHI HỘI XE trên diễn đàn OtoSaigon

Trích đoạn: quanpham

kình nhờ bác web master sửa lại giùm cho chi hội GM daewoo thành là: GM-Daewoo Fan Club-GMFC
Xin cám ơn bác nhiều
Đúng rồi, mong BĐH hỗ trợ vụ đổi tên cho anh em nhé:)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Em nghĩ đơn giản thế này : Những ai đi ngược lại với quy định của OS nghĩa là không muốn BĐH OS tồn tại vì tích ích kỉ cá nhân, thù hằn, ấm ức hay gì đó từ lâu hay mới...
Tại sao những người đó không bỏ luôn OS đi nếu như thấy không thích??? Khó mà bỏ được đúng không?? Vì chỉ có OS mới gắn kết được mọi người với nhau, OS là nơi mà các bác gặp được nhau, nhậu nhẹt, yêu đương, kết thân, show hàng, tâm sự mỗi chuyến đi... và quan trọng nhất là học hỏi được rất nhiều điều vô giá về ô tô.

BĐH chỉ muốn mang đến một tương lai lâu dài, bền vững hơn và chuyên nghiệp hơn... vì vậy phải cần tới những quy định khắt khe hơn nhưng không có nghĩa là khắt khe với những người vào OS chỉ để học hỏi, vui vẻ, đi chơi... và có tinh thần xây dựng OS.

i30
Hạng B2
17/3/08
435
1
16
53
Hà Nội

Em thấy topic này có ích quá, nhiều rất nhiều tranh cãi quanh chuyện chi hội, hội, ... Thú thực với các Bác bọn em ở HN tham gia tích cực OS ở sài gòn âu cũng là tính cách người Việt, Em nói theo anh Ngạn: " Em đỗ Đại học không mừng bằng thằng bạn Em trược đại học." đã tham gia bất cứ tổ chức, hội, nhóm, băng, đảng nào cũng cần có tính nguyên tắc, kỷ luật, xin lỗi các Bác em là Đảng viên ĐCS, thế nên ở đâu cũng phải có trên có dưới, các Bác quản trị có phải gọi là Admind không ?? em cũng không rành Anh ngữ lém có ý kiến thế em cũng đồng ý, Thực ra E đang manh nha thành lập cái hội I30 của Em, em tin chắc chỉ dăm bữa nửa tháng nữa em sẽ có thừa hội viên, và nếu I30 bằng thời gian xuất hiện với Santa Fe trước đây em nghĩ Hộ I30 không thua hội viên STF Club đâu, nhưng thế này có lẽ bọn em lại không được lập chi hội nữa sao mấy Bác, Em nghĩ cũng hơi buồn cho I30 đang manh nha hội họp. Thực ra em cũng off riêng với 1 số Bác rùi, nhưng tình hình này em đổi xe khác có sẵn hội em xông vào lun. Thực ra khoái anh I30 tiện dụng hợp lý nên ra sức quảng cáo cho anh em theo mình, nhưng có một số anh em lại tưởng mình buôn xe hì hì, Thế này hôm nào lại phải thông báo lại với mấy AE đã đăng ký. Nhưng chúng em không muốn nhập với mấy anh STF Club đâu các Bác ấy cao to đi đâu cũng nuốt chửng I30 của Bọn Em mất.

Thứ 2 em thấy thế này, OS trước hay cái Club của các hãng xe có trước các bác cứ tranh cãi làm gì, gặp nhau ở OS thì dứt khoát OS sẽ bao trùm toàn bộ các hội các chi hội rùi, thứ nữa cứ OS rồi biểu tượng của OS quy đinhlà được còn Bác đi santa fè thif người ta biết bác ở hội STFC. em đi I30 có dán logo OS mọi người biết em ở hội I30 không lẽ lại tham gia hội Mercedes.

Mà em thấy í tưởng sáp nhập I30 với cả lũ Huyndai là không ổn đâu vì I30 lớn mạnh rất nhanh.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

Kính nhớ bác Admin giúp em với.Cám ơn bác nhiều

Xin cám ơn bác nhiều

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Sẽ báo cáo ngay bác Quân ơi chờ tý nhá. :D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.965
113

Xin cám ơn bác nhiều
Đã thực hiện theo đề nghị của bác hội trưởng.

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
59
GMFC

Trích đoạn: tuandq

Xin cám ơn bác nhiều
Đã thực hiện theo đề nghị của bác hội trưởng.
Cám ơn BĐH đã chiếu cố cho anh em GMFC

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Cám ơn BĐH đã chiếu cố cho anh em GMFC
Thôi hôm nào ra mắt hoành tráng phát bác HT quanpham ơi:D.Từ hồi Kam về đến giờ hơn 1 năm mà ít gặp bác để lai rai, tiếc thật, thôi chờ bác vậy:D

Hạng B2
2/11/06
341
9
18
50
Bệnh viện Phụ Sản

Em nhất trí chủ trương của BĐH. Thực sự em chẳng quan tấm đến hội CAP hay các hội khác mang tên gì. A-C-B-D-E-F .... gì cũng được miễn là anh em trong hội gặp nhau vui vẻ, hợp ý. :D

Mà hình như em chưa thấy Bác quanpham rửa chức ấy nhỉ?!?!:D

Last edited by a moderator: