Hạng F
28/8/19
6.629
11.292
113
Palm Beach, Florida, US
Chuyện thường ngày xứ này. Thà nó chày cối. Chứ nó nhận thằng khác thừa cơ lật ghế nó sao.
Cám ơn Bạn nhắc!
Ở VN thì kiểu gì cũng phải cứng cung. Ko có đánh cho có, có đánh cho chừa, đánh chết chịu ( đã có nhiều vụ) nhưng cũng phải cứng cung...yếu yếu ký vô 1 cái nó đưa đi 10 năm, vô tù rồi thấy cảnh!
Mình từng là kẻ trong vụ nên quá hiểu, nhưng đây ko phải chổ kể mấy chuyện này chỉ biết sinh thời...tạm giam cũng nhiều mà tiền án bằng 0 là hiểu!

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Điên cả lũ.
Dịch vụ Hot...lắp WC miễn phí....khử mùi...hè hè
Anh có quyền chết vì bất kì hình thức nào, miễn đừng dính Covid hay chết vì Covid là đủ, nhé!
Chít vì cô dít lèm ảnh hưởng thành tích của teo hè.....hehe..

Attachments

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Bớ mod, ông này đăng ảnh đồi truỵ, ban ngay làm gương! o_O

Cám ơn Bạn nhắc!
Ở VN thì kiểu gì cũng phải cứng cung. Ko có đánh cho có, có đánh cho chừa, đánh chết chịu ( đã có nhiều vụ) nhưng cũng phải cứng cung...yếu yếu ký vô 1 cái nó đưa đi 10 năm, vô tù rồi thấy cảnh!
Mình từng là kẻ trong vụ nên quá hiểu, nhưng đây ko phải chổ kể mấy chuyện này chỉ biết sinh thời...tạm giam cũng nhiều mà tiền án bằng 0 là hiểu!
Bác dùng từ "sinh thời" khiến người đọc có cảm giác bác đang còm ở dưới lên...ghê quá ạ!

Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
Dịch vụ Hot...lắp WC miễn phí....khử mùi...hè hè
Chít vì cô dít lèm ảnh hưởng thành tích của teo hè.....hehe..
cái zụ này mình làm cái ống gân gắn từ đít ghế ,nối ra ngoài qua gầm xe,lấy ống nối từ bình nước rửa kính thêm vào để rửa và đăng kí bảo hộ sáng kiến thời 5k chắc là được cấp bằng'' thiến sĩ phòng chống zịt''ngay và luôn!:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
cái zụ này mình làm cái ống gân gắn từ đít ghế ,nối ra ngoài qua gầm xe,lấy ống nối từ bình nước rửa kính thêm vào để rửa và đăng kí bảo hộ sáng kiến thời 5k chắc là được cấp bằng'' thiến sĩ phòng chống zịt''ngay và luôn!:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Bác đi Thiến đi, em cấp bằng Tối độ ..ngay..hehe..

Hạng C
28/8/16
559
357
63
Xe gia đình đi 4 người: 2 lớn + 3 trẻ em cấp 1. Đi từ Bắc vào Nam chỉ có duy nhất Bình Phước đòi phải có giấy xét nghiệm cho trẻ em >2 tuổi. Thế là yêu cầu quay đầu tới nơi "xét nghiệm thu tiền" để xét nghiệm cho 2 bé con. Tới nơi 11h trưa thì toàn bộ nhân viên ngủ + nghỉ trưa và bắt toàn bộ người phải chờ tới 13h chiều mới làm việc. Quẹt mũi sâu đúng 2 cm đủ lấy phân mũi ra và chỉ đưa tiền phí là đóng dấu ( chưa quá 7 phút cho 2 bé).
Nói thiệt là Bình Phước quá đáng về việc di chuyển cho người dân !

Hạng B2
22/8/13
342
261
63
BP lãnh đạo đa số phụ nữ nên họ cẩn thận và nhạy cảm lắm ạ!
Với lại dính dịch thì bay ghê nên họ cũng phải căng thôi ạ.