Hạng B2
20/1/12
139
103
43
32
Anh nghĩ chú em chém gió vài tỷ thành vài đồng bạc thì chú em chỉ là phường bốc phét trên mạng, chưa bao giờ cầm tiền đi mua nhà.
em có bao nhiêu tiền đó là chuyện của em, nhưng em thấy bác không trả lời được câu hỏi của em thì trình của bác cũng chả có tiền để mua được chung cư đâu

Hạng B1
6/1/22
61
269
53
54
Trong giấy tờ nhà thì căn hộ cũng có diện tích được phân bổ. Có lẽ dùng để tính giá đền bù nếu thu hồi đất sau khi công trình quá hạn.

Mấy anh quote Phương Lee làm gì, ảnh muốn vừa mua đc nhà tốt, vô hạn, tăng nhanh, thanh khoản cao… nhưng lại ko chịu bỏ xèng tương ứng :))

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
em có bao nhiêu tiền đó là chuyện của em, nhưng em thấy bác không trả lời được câu hỏi của em thì trình của bác cũng chả có tiền để mua được chung cư đâu
Anh đang ở cái chung cư trên 3 tỷ chứ đâu phải chém gió kiểu vài tỷ chỉ là vài đồng bạc lẻ hết thời hạn thì bỏ vì "cuộc sống và tính mạng của mình mới quan trọng" như chú em. Nói miệng như chú thì chỉ tốn nước bọt

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
20/1/12
139
103
43
32
ở chung cư tiền tỷ thì nên mở rộng cái tư duy của mình ra để giúp ích cho đời anh nhé!

• Like
Reactions: Tommyteo