Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
tham qua và ăn với gia đình trên 30 người bác ơi,thank!
Tham quan thì bác đi kdl Gềnh ráng, trại cùi, cầu Thị Nại tháp đôi đường Trần Hưng Đạo, đối diện xéo tháp đôi có quán Anh Nhật Gia Viên bán bánh bèo, xèo, hỏi , ướt...vv các món dân dã của Bình Định.
Ăn nhậu hải sản bác đến quán Bích mỹ ở ngã 4 nội bộ xuân diệu với Lê Lợi nối dài, muốn nhà hàng thì Hải Nam 2 hay Cine đường Xuân diệu dọc biển.

Hạng B2
7/1/13
373
574
93
46
Tham quan thì bác đi kdl Gềnh ráng, trại cùi, cầu Thị Nại tháp đôi đường Trần Hưng Đạo, đối diện xéo tháp đôi có quán Anh Nhật Gia Viên bán bánh bèo, xèo, hỏi , ướt...vv các món dân dã của Bình Định.
Ăn nhậu hải sản bác đến quán Bích mỹ ở ngã 4 nội bộ xuân diệu với Lê Lợi nối dài, muốn nhà hàng thì Hải Nam 2 hay Cine đường Xuân diệu dọc biển.
Ăn xong dồi,còn chơi thì sao nae ui :3dcuoi: có hềnh minh quạ càng tốt nhoen,tks + td :3dhungio2:

Hạng B2
29/11/10
315
8.303
93
Cá diếc quê e nấu với lá lốt.
Phải đến 20 năm e mới đc ăn lại.

• Like
Reactions: nt.08437
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
quán Phượng Tèo hay Phương Tèo có ok kg?

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Ăn xong dồi,còn chơi thì sao nae ui :3dcuoi: có hềnh minh quạ càng tốt nhoen,tks + td :3dhungio2:
Chơi có phía trên zoi mà a.
Còn chơi bời thì hóng a @XEKO ạ.hehe.
Ps : A Anlao có nhà QN mà cứ khiêm tốn quài ạ.

Status
Không mở trả lời sau này.