Hạng B2
9/6/17
205
208
43
39
Bác nắm thông tin giống y hệt em á, chắc cùng 1 nguồn. Làm j làm miễn kỹ thuật hạ tuầng mấy ông sở ko còn nói j là tách dc. Phải là có vỉa hè, cống thoát nước vỉa hè, điện âm, đèn chiếu sáng, chỗ nước thải,..... còn có hình thành đường giao thông thì cái đường giao thông ấy cũng phải đáp ứng giong như đường liên phường bây h ấy. Phí sẽ đội lên nhiều, dự là giá sẽ ko rẻ
Liên phường là chỗ mô.

trt confirmed
Hạng B2
9/7/08
237
441
63
Chắc đất chưa tách được là đất xây dựng mới còn dân cư hiện hữu và chỉnh trang thì vẫn tách được với QĐ 60
Đúng rồi đó bác. Năm ngoái mình vẫn tách 64 m2 ở Thủ Đức bình thường mà.

Tập Lái
30/5/18
44
37
3
48
Hóc môn lên thổ nằm trong khu dân cư hiện hữu vẫn khó lắm, đăng kí chỉ tiêu mà không biết đến khí nào, ko biết luồn dc không các bác. Lên còn khó chưa nói đến tách thửa, chắc khó hơn lên trời, khổ vì Hóc Hậu Môn này quá.

Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Hóc môn lên thổ nằm trong khu dân cư hiện hữu vẫn khó lắm, đăng kí chỉ tiêu mà không biết đến khí nào, ko biết luồn dc không các bác. Lên còn khó chưa nói đến tách thửa, chắc khó hơn lên trời, khổ vì Hóc Hậu Môn này quá.
Hóc môn cơ chế huyện. Có chỉ tiêu lên chứ không phải như quận. Mà mấy năm trước đã xài quá chỉ tiêu lâu rồi. Nên giờ lên khó như trên trời. H chờ lên quận thôi bác ạ. Hóc môn h khó lắm

Tập Lái
30/5/18
44
37
3
48
Hóc môn cơ chế huyện. Có chỉ tiêu lên chứ không phải như quận. Mà mấy năm trước đã xài quá chỉ tiêu lâu rồi. Nên giờ lên khó như trên trời. H chờ lên quận thôi bác ạ. Hóc môn h khó lắm
Chắc tới tết Công Gô mới lên quận.haha

Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Chắc tới tết Công Gô mới lên quận.haha
Tại mấy năm trước mấy ông hóc môn ăn uống dữ quá. Đất j cũng cho lên full thổ. Đáng lẽ chỉ cho tầm 40% 50% thôi. H vượt hạn mức chắc hơn vài năm luôn rồi ấy chứ. Xong sếp Nguyễn Cư về dẹp mới ổn lại
http://m.soha.vn/xa-hoi/bi-thu-huyen-hoc-mon-co-gay-mat-doan-ket-hay-khong-20160313085548601.htm
H hóc môn muốn tách khó như lên trời