Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Re:QuyVIP: nếu đi ngang tiện đường xác minh giùm trường hợp này

Thưa các bác, hôm nay em có ghé ngã ba ĐỒng Lộc thắp hương cho các cô và cũng hỏi đường để vào xác minh trường hợp này, nhưng khổ 1 nỗi em hỏi đường vào Xóm Trà SƠn này thì đúng luc đang làm đường, giống hệt đường thi của VOC 2011 vừa rồi,
vợ 2 em chân ngắn, nên em không dám vào tận nơi, nên em đành hỏi thăm người dân quanh đó, thì phần đông đa số người em hỏi thì họ trả lời là có trường hợp này, những người còn lại thì bảo không biết. Chứ chưa có ai nói là bài báo đó sai sự thật. EM cũng show bài báo cho họ xem. EM xin lỗi các bác vì không hoàn thành được nhiệm vụ được giao và em cũng xin đóng góp 1 phần nhỏ để cùng xóm giúp đõ cho gia đình này. Cảm ơn các bác

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

@Quyvip: tiện đường thì vào thôi chứ không có gì phải áy náy bác ui. Báo đài lên tiếng rồi thì địa phương cũng phải lo mà nhìn xuống. Chúc bác chuyến đi vui vẻ. Hôm nay chưa thấy báo cáo hình ảnh gì hết nhỉ

26/7/10
1.793
2
0

- Thank QuyVip đã chịu khó ghẻ qua nhé . Mình xác minh giúp cho 1 DĐ bạn thôi vì họ có ý định giúp cho trường hợp này xây lại nhà và giúp cho các cháu mỗi đứa 1 phần quà , 1 xuất học bổng cho năm học tới.