Tập Lái
9/5/09
20
0
1
Thấy trong nhà có 1 thằng cứ nhìn hoài.Còn trẻ lắm.Chắc không phải chủ của nó đâu.
Tính mở nắp capo ra shot luôn.Nhưng vừa mới rờ vô thằng đó chạy ra liền.Thế đành phải xê ra thôi.
Nếu mà là chủ xe thì chụp toàn bộ nội thất luôn.Ai lại chụp ở ngoài như vậy.

Hạng D
16/3/09
3.297
52.530
113
www.tet.com
pippo_f4 nói:
Thấy trong nhà có 1 thằng cứ nhìn hoài.Còn trẻ lắm.Chắc không phải chủ của nó đâu.
Tính mở nắp capo ra shot luôn.Nhưng vừa mới rờ vô thằng đó chạy ra liền.Thế đành phải xê ra thôi.

chụp hình như bác có ngày còng số 8 chụp vào tay bác đó,xe của người ta mà bác đòi mở capo chụp thì bác uống thuốc liều.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
pippo_f4 nói:

Xe đẹp :D
bác trong nhà ấy nhìn ra coi bác làm gì đó mà, xe người ta người ta có quyền canh coi có thằng nào làm bậy bạ gì ko chứ :D
bác tính mở nắp capo ra chụp luôn àh, vậy chắc bác phải có chìa khoá xe hoặc con R8 này ko có lock nắp capo hen bác, mà bác nghĩ cái bác nào trong nhà mà bác gọi bằng "thằng" ấy ko phải là chủ xe thì mắc gì phải sợ mà xê ra vậy ? :D
Có ai nói bác là chủ xe đâu ... chủ xe ai lại dùng K810i chụp như thía :D

Hạng D
20/7/07
2.639
2.448
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
kute nói:
Solara Guy nói:
mâm này là mâm zin của nó hả mấy bác?

Mâm zin nhưng sơn màu đấy bác ạ.

Em trong SG về sau HN mà đã đeo biển đầy đủ rồi, em ngoài HN vs mấy e Bent vẫn tung tăng chạy mà ko biển

Em nghĩ chưa ai rước mấy em đó nên vẫn chưa ra biển. Chứ ra biển khó bán bác àh, người mua đôi khi thích biển này biển nọ nữa. Trong SG làm nhanh diệt gọn.

Hạng C
duy thắng nói:
kute nói:
Solara Guy nói:
mâm này là mâm zin của nó hả mấy bác?

Mâm zin nhưng sơn màu đấy bác ạ.

Em trong SG về sau HN mà đã đeo biển đầy đủ rồi, em ngoài HN vs mấy e Bent vẫn tung tăng chạy mà ko biển

Em nghĩ chưa ai rước mấy em đó nên vẫn chưa ra biển. Chứ ra biển khó bán bác àh, người mua đôi khi thích biển này biển nọ nữa. Trong SG làm nhanh diệt gọn.
Có chủ rồi bác ạ, toàn chạy ngoài đường, và hay đi uống càfe ở mấy chỗ nổi tiếng