Hạng D
3/1/16
1.106
758
113
Em thì em xin dù nhìn con này vẫn còn đẹp so với 10 tuổi đời.

Hạng F
3/10/15
9.832
12.099
113
Con này hay hỏng vặt lắm hả bác? Đời sau này không biết thế nào nhỉ?
Bác hay đi sedan ít hỏng mà so con này thì vỡ.
Con này bác trông cái mặt nó thế kia thì thường hỏng chắc là việc đương nhiên nhưng có thể hỏng kiểu vẫn chạy được và phí sửa hơi nhiều.
Trước giờ em thấy phàm là xe thì cứ xe nào càng lớn càng nặng thì chắc chắn là càng mau hỏng, vì cái bộ nâng của nó thế nào cũng có ngày chịu trận với khối lượng quá lớn.
Cỡ nào thì sedan cũng ít hỏng hơn SUV, chả có cái SUV nào lại nhẹ cân hơn, và thường nặng hơn cả cái sedan hạng F nặng nhất. Trong khi lại còn cao hơn!
Nghĩ đến đó đã đủ ớn tiền.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng F
3/10/15
9.832
12.099
113
Em thì em xin dù nhìn con này vẫn còn đẹp so với 10 tuổi đời.
Tớ cũng thấy hợp cho sưu tầm, chứ mà mua đè ra chạy thì có ngày hư nát ví.
Mà giá 700 như các bác trên nói mới là đúng.
Lại còn thời buổi này xe cũ xe mới chất đống đống thì tầm 30.000 biden mà bán được thì cũng nên bán cho rồi.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng C
10/12/12
899
2.045
93
Mua em này xong chạy về Tây Ninh giáp bien gioi thay đồ cho e nó chắc okay
Kế tui có ông nội kia mua đâu được xác chiếc Pót bị cháy, ổng vs bạn qua cam mua 1 con y vậy xong sang đồ qua, giờ chạy phà phà

Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
bên Cam bán nhiều lắm a :D
Năm 98 lần tiên biết được Camry tại Nôm pênh, xứ Campu này chơi toàn xe second hand không, giá rẻ bèo dưới 5 nghìn hết á. Buổi tối, khách dẫn đi ăn nhà hàng cạnh bờ sông, ối dzoi ôi, la liệt ô tô. Không thấy bóng dáng Drean II tem lửa đâu cả. Tài xế chạy thuê là không có, toàn là gia chủ tự lái như xứ mẽo í chời....ui thiên đường...tui mơ.

Hạng B2
7/5/21
147
23
18
27
Năm 98 lần tiên biết được Camry tại Nôm pênh, xứ Campu này chơi toàn xe second hand không, giá rẻ bèo dưới 5 nghìn hết á. Buổi tối, khách dẫn đi ăn nhà hàng cạnh bờ sông, ối dzoi ôi, la liệt ô tô. Không thấy bóng dáng Drean II tem lửa đâu cả. Tài xế chạy thuê là không có, toàn là gia chủ tự lái như xứ mẽo í chời....ui thiên đường...tui mơ.
bên đấy h camry đem đi chở lúa rồi

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Sao giờ nhiều bài loại này nhỉ? Mục đích là gì? Kéo giá xe cũ lên hay sao??? Con này rao giá gần 1,2 tỏi thì có ma nó mua, đó là đương nhiên, chú có gì lạ, chịu chơi xe Âu thì phải chịu lỗ nhiều rồi, cái gì cũng có cái giá của nó.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa