Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
E mù về xe siêu sang , chỉ thấy nó quá đắt . Cái giá co vẻ ko tương xứng
So với mấy con Mer S tầm giá nó lại độc và tiện dụng hơn nhiều, còn mùa mưa S-Class sang cỡ nào cũng phải gọi taxi nếu k muốn xe bị thuỷ kích.
Bản SV ở VN có khi còn nhiều hơn Mer Maybach, con này nằm trong Top những SUV bậc nhất đó giờ, bác có đi S-Class kế bên thì cũng dưới 1 bậc.

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
So với mấy con Mer S tầm giá nó lại độc và tiện dụng hơn nhiều, còn mùa mưa S-Class sang cỡ nào cũng phải gọi taxi nếu k muốn xe bị thuỷ kích.
Bản SV ở VN có khi còn nhiều hơn Mer Maybach, con này nằm trong Top những SUV bậc nhất đó giờ, bác có đi S-Class kế bên thì cũng dưới 1 bậc.
E thì thấy mer maybach ổn hơn , nhòm cũng vip hơn còn top suv thể thao thì con urus , còn sang trọng thì con cullinan ( ko bàn về giá) . Con này e chưa đc ngồi nên ko dám chém chê bai nó , chỉ thấy nó đắt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Bọn tây hay nói " a land rover will take you everywhere and leave you there" nghe là biết độ bền của em nó

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Bọn tây hay nói " a land rover will take you everywhere and leave you there" nghe là biết độ bền của em nó
Trước bền thì em ko biết chứ hiện tại về tay Ấn độ mình thấy chất lượng xe land rover nhìn nhanh xuống nước quá, còn giá thì trên trời.

Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Trước bền thì em ko biết chứ hiện tại về tay Ấn độ mình thấy chất lượng xe land rover nhìn nhanh xuống nước quá, còn giá thì trên trời.
Ngày trước cũng chả bền gì đâu, nếu chat lượng tốt đã không phải bán mình cho thằng ford rồi cuối cùng bị bán lại cho tata. Giá ở nước ngoài cũng chỉ cở merc nhưng về vn bị đại lý định giá trên trời cho sang chảnh thôi. Xe premium thì em chỉ tin mấy thằng đức...

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
E thì thấy mer maybach ổn hơn , nhòm cũng vip hơn còn top suv thể thao thì con urus , còn sang trọng thì con cullinan ( ko bàn về giá) . Con này e chưa đc ngồi nên ko dám chém chê bai nó , chỉ thấy nó đắt
Con này nó chung mâm với Bentayga & Cullinan đấy bác, nó là con SUV sang trọng đầu tiên từ trước đến giờ, sau này các hãng khác mới bắt chước theo do xu hướng chuộng SUV hạng sang ngày càng tăng. Nên Mer Maybach có làm cỡ nào cũng chỉ ở dưới nó, may ra thương hiệu Maybach cũ chung mâm với đám Roll Royce & Bentley thì còn dc xếp ngang hàng.
Land Rover tính ra là hãng xe vẫn còn giữ được truyền thống đó giờ là k làm sedan, con khá nhiều hãng khác đã bỏ đi truyền thống vốn có để bắt kịp theo xu hướng của người tiêu dùng.

Hạng C
22/2/12
889
545
93
Cá nhân em vẫn thích cái cần số và lẫy số vô lăng bản full cuối 2012 trước khi chuyển sang form mới, núm xoay chuyển số không thể thao phấn khích khi chạy động cơ 5.0 supper charger.

Chỉnh sửa cuối: