Hạng D
11/7/16
1.683
1.974
133
Quá khủng về giá cho một con xe. Em thấy ko đủ khả năng cầm trịch con xe như thế. Đại gia VN đếm ko hết !

Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Bọn tây hay nói " a land rover will take you everywhere and leave you there" nghe là biết độ bền của em nó
Hơ tức là giá chát mà chất lượng đểu hả bác.
Hư vặt em thấy vô tư, xe nào cũng phải chịu, nhưng mà nếu là nằm đường thì đúng nguy.

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Bọn tây hay nói " a land rover will take you everywhere and leave you there" nghe là biết độ bền của em nó
Ngày trước cũng chả bền gì đâu, nếu chat lượng tốt đã không phải bán mình cho thằng ford rồi cuối cùng bị bán lại cho tata. Giá ở nước ngoài cũng chỉ cở merc nhưng về vn bị đại lý định giá trên trời cho sang chảnh thôi. Xe premium thì em chỉ tin mấy thằng đức...
Theo em, câu đó để nói đến mấy chiếc Land Defender nồi đồng cối đá thôi, còn Land mới bây giờ ngập tràn công nghệ nếu muốn xài tốt mọi lúc-mọi nơi phải kiểm tra, bảo dưỡng thay thế phụ tùng đến hạn kỹ càng lắm, kiểu thay trước khi nó hỏng. Chứ dùng Land Rover như Toyota, xách Range Rover đi như Toyota LC thì đừng hòng. Ai muốn chơi xe sang mà không quan tâm nó hư hỏng báo lỗi các kiểu thì chơi Lexus cho lành.​