Hạng B1
5/2/09
70
31
18
Hồ Chí Minh
Cho em hỏi là có nên mua xe Santa FE hàng "nội địa" không. (dòng MLX ) . Vì hàng này khá thông dụng. Ngoài ra còn 1 số tính năng lặt vặt hơn xe của HVN mà giá cũng khá rẻ hơn. Nhưng hình như không có bảo hành như của HVN. Các bác tư vấn gấp cho em .... chứ lỡ mua về mà hỏng hóc gì thì sao ta ??

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
blackangel nói:
Cho em hỏi là có nên mua xe Santa FE hàng "nội địa" không. (dòng MLX ) . Vì hàng này khá thông dụng. Ngoài ra còn 1 số tính năng lặt vặt hơn xe của HVN mà giá cũng khá rẻ hơn. Nhưng hình như không có bảo hành như của HVN. Các bác tư vấn gấp cho em .... chứ lỡ mua về mà hỏng hóc gì thì sao ta ??
rất nhiều Bác trong hội cưới em nội địa đó gần 2 năm nay có thấy hư gì đâu, cứ múc thui Bác ơi

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Teo_GM nói:
blackangel nói:
rất nhiều Bác trong hội cưới em nội địa đó gần 2 năm nay có thấy hư gì đâu, cứ múc thui Bác ơi
em chạy hơn 9 vạn rồi , vẫn ngon ơ! chưa thấy chán!:D

Hạng B2
23/11/04
309
5
18
Bác nghiên cứu các bài trong box Hyundai chi hội Santa Fe đi

Hạng D
21/10/08
3.646
70.252
113
Miền Không Xác Định
HAI2957 nói:
Xin cảm phiền Bác có hỏng đâu mà bảo hành, còn thay gì thì vào hãng nào cũng mất tiền

Thay mặt Huyndai corp. Xin trân trọng nhã ý gởi lời mời bác về lãnh đạo tập đoàn chúng em!:)

Hạng B1
8/5/07
66
0
6
50
Ha Noi
SLX hơn MLX có hơn 2k, nhưng SLX thì nội thất hoàn hảo, âm thanh hay, cách âm cực tốt, nhiều tiêu chuẩn an toàn như VDC (tương đương ESP) rất cần cho dòng xe SUV, hỗ trợ xuống dốc... Nói chung làm con SLX thì kể cả ông bạn đi CRV còn tiếc là bỏ thêm hơn 6k (xe VN ráp) mà ko bằng xe Hàn Quốc về option, tiện nghi và độ êm ái.