Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com
Kính thưa toàn thể anh em OS là về hình ảnh thì em xin đến hôm khai trương em sẽ up.Các bác cứ ra cafe vs ngắm xe thoải mái.Bọn em phục vụ các bác như ở ngoài quán!

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
Chúc bác kinh doanh phát đạt
, bữa nao em lên nghe qua bác, em cũng máu moto bác ạ

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode
Chúc mừng bác khai trương chi nhánh! Kế hoạch cưới một em PKL sao mà xa vời quá, thôi thì đến chỗ bác ngắm để lấy thêm động lực vậy!

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
tenziketui nói:
Trước khi hỏi thì nghĩ thử xem câu hỏi có đáng hỏi không hãy hỏi!
Showroom motor chứ đâu phải hội quán motor :D
Không mua lần đầu thì được chứ vô hoài mà ko mua thì sao mà đòi showroom tiếp đón nồng hậu được!

Bác này khó dễ sợ, không mua thì không ai dám ghé hoài đâu! Ghé lần đầu xem nó hoành tráng và bộ sưu tập mô tô đó thế nào thôi! Để xem có đủ tiền thì lần sao ghé! Chứ không biết nó thế nào thì lỡ có tiền em ghé mấy chổ em đã biết như bên Thành Công hay 3/2 hay ngay Nguyễn Hữu Cảnh mua thì nói chi nữa nè!
Ý của bác chủ topic là em hiểu nè! 100 người tham quan nhưng chừng 1 hoặc 2 người mua là được! Thế là thành công! Và cứ thể tạo cảm tình, giống như các siêu thị điện thoại di động của Thế giới di động ở Sài Gòn không, các bác luôn thấy đông khách, nhưng mua thì đâu phải vô lần đầu là người ta mua, ngắm để ý cái đó, được nhân viên tiếp nồng hậu, lần sau mang tiền theo sẽ ghé ngay chổ lần trước để mua! Mặc dù mấy chổ khác giá vẫn như nhau!

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
Yip nói:
Chúc mừng bác khai trương chi nhánh! Kế hoạch cưới một em PKL sao mà xa vời quá, thôi thì đến chỗ bác ngắm để lấy thêm động lực vậy!

Bác Yip lên kế hoạch hơi bị nâu ....nâu đó nhe, cố lên múc đại một con hoành tá tràng đi xem nào bác ơi:D:D

Hạng B2
5/10/07
284
1.284
93
Chúc showroom của bác hummerh2 ngày khai trương gả được vài em, làm ăn tấn tới:)
:)

Hạng B2
26/1/06
291
1.488
108
híc
bác XIKAQUE đây mừ, nhìn nà bít roài nhá, hum nào ra huế em bắt cóc lun cho hết RAVO với chả moto

Hạng D
19/10/06
2.225
12.350
113
Nhà mình cũng quận 2, ngày khai trương nhất định đến.