Hạng C
23/3/06
554
0
16
31
Viet Nam
otosaigon.com
Kính thưa các thành viên www.otosaigon.com !!
Sau 1 thời gian tìm địa điểm, xây dựng showroom xe moto phân khối lớn,đi kèm là quán cafe tại HCM cũng đã hoàn thành xong.
Hummerh2 xin được mời toàn thể thành viên OS ai có điều kiện đến dự buổi ra mắt Showroom& Cafe của Ravomoto tại 135-137 Trần Não, Dist 2 , TPHCM vào lúc 18h00 ngày 17/11/20008 !!
Cám ơn toàn thể thành viên OS rất nhiêù!

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
Tôi có một thắc mắc to lớn muốn hỏi các bác ravomoto là xe các bác bán toàn loại vài chục ngàn usd một con mà chỗ trưng bày của các bác thì không khác gì một chỗ bán cháo lòng là mấy! Ở Hà nội thì ra đê Yên phụ vào Sài gòn thì lại ra đồng Trần não! Sao thế hả các bác? Sao không mở ngay giữa trung tâm thành phố cho hoành tráng và mọi người dễ lui tới thế bác gabrovo?

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Chúc mừng bác hummerh2, e chưa thấy showroom của bác, nhưng mà nếu showroom có kèm bán cafe thì cuối tuần em ủng hộ bác, sẵn xem mấy con xe luôn. Chúc bác thành công nha

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
tiêu chí của các bác ấy ko cần hoành tráng như 3/2 hay Nguyễn Cư Trinh đâu ạh, chỉ cần 1 chỗ đủ rộng để trưng bày xe và cho khách xem xe thôi, chất luợng được đặt lên hàng đầu, ai trong giới chơi moto thì dễ dàng biết được thôi, mà còn có quán cafe nữa thì tuyệt wá

Tập Lái
19/6/08
18
2
3
e chờ đợi mãi cái web của các bác sao mãi chưa xong vậy?lâu quá!e vào lần nào cũng đang xây dựng. Vào cái Ravomoto.com thì check your bike, vào cái ravomoto.com.vn thì thấy là đang xây dựng. buồn như con chuồn chuồn!chúc bác làm ăn phát đạt nhá!e ủng hộ bác!1 chỗ k cần quá hoành tráng, k cần quá phô trương nhưng ai cũng bít đến thế là đc!hehe!mà ở ngoài MB thì e thấy showroom có tồi đâu, đẹp đó chứ!hihi!

Hạng C
5/3/08
870
52.510
93
Sì ghềnh
Ở gần nàh em, chủ nhật này em qua chỗ bác uống cafe và ngắm xe luôn. Nhưng em chưa có ý định mua xe của bác đâu. [8D]

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Không mua xe nhưng đi uống cafe và ngắm xe được không bác? Không mua mà vô ngắm có được bác đón tiếp nồng hậu không?

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
Trước khi hỏi thì nghĩ thử xem câu hỏi có đáng hỏi không hãy hỏi!
Showroom motor chứ đâu phải hội quán motor :D
Không mua lần đầu thì được chứ vô hoài mà ko mua thì sao mà đòi showroom tiếp đón nồng hậu được!

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com
Bác HummerH2 vui lòng up 1 số tấm hình lên cho a/e chiêm ngưỡng trước đi ạh, đến hôm đó GEN sẽ cố gắng đến tham dự chung vui cùng các bác ..^^