Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
N2D nói:
yeu xe hoi nói:
Khi thay thế hoàn toàn đầu cd zin của xe và amly của xe thì khiến âm thanh của zin của xe bị mất và chất lượng âm thanh bị giảm đi rất nhiều.Bên cạnh đó cái quan trọng nữa là configure của xe bị mất,chúng ta không thể set các chức năng của xe,như bao nhiêu phút tắt đèn ,rồi đóng cửa,lock cửa như thế nào.............tất cả chức năng này bị mất hết hoàn toàn,còn chưa kể là khi gắn nhưng màn hình này vào chúng ta bị mất luôn báo thắt dây an toàn và một số chức năng khác.
vụ này hôm nào nhờ Bách chỉ giáo nhe, từ hồi mua tới giờ mình chưa 1 lần chọc ngoáy cái ổ CD, chỉ leo lên leo xuống thôi.
Phần bôi đen là em nói về configure của xe,vì nhiều người khi thay đầu DVD, thay luôn cả amli và ổ đĩa nên mất configure của xe,mình ko thể chính được,bao nhiêu phút xe tự tắt đèn khi ko nổ máy,ko chỉnh được các chế độ như lock cửa,lock 2 cửa sau,lock antoan cho con nít khi ở trên xe,chỉnh âm thanh,chế độ khóa,mở,chức năng trên tablo,chức năng của xe ..........nhiều chức năng của xe nữa mà em ko nhớ hết,ý em nói ở đây là khi mình thay màn hình này,ko mất gì hết,mà âm thanh lại hay...........

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Vậy cái màn hình config zin theo xe vất đâu, vụ màn hình này e gắn cá năm nay rồi....

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
yeu xe hoi nói:
N2D nói:
yeu xe hoi nói:
Khi thay  thế hoàn toàn đầu cd zin của xe và amly của xe thì khiến âm thanh của zin của xe bị mất và chất lượng âm thanh bị giảm đi rất nhiều.Bên cạnh đó cái quan trọng nữa là configure của xe bị mất,chúng ta không thể set các chức năng của xe,như bao nhiêu phút tắt đèn ,rồi đóng cửa,lock cửa như thế nào.............tất cả chức năng này bị mất hết hoàn toàn,còn chưa kể là khi gắn nhưng màn hình này vào chúng ta bị mất luôn báo thắt dây an toàn và một số chức năng khác.
vụ này hôm nào nhờ Bách chỉ giáo nhe, từ hồi mua tới giờ mình chưa 1 lần chọc ngoáy cái ổ CD, chỉ leo lên leo xuống thôi.
Phần bôi đen là em nói về configure của xe,vì nhiều người khi thay đầu DVD, thay luôn cả amli và ổ đĩa nên mất configure của xe,mình ko thể chính được,bao nhiêu phút xe tự tắt đèn khi ko nổ máy,ko chỉnh được các chế độ như lock cửa,lock 2 cửa sau,lock antoan cho con nít khi ở trên xe,chỉnh âm thanh,chế độ khóa,mở,chức năng trên tablo,chức năng của xe ..........nhiều chức năng của xe nữa mà em ko nhớ hết,ý em nói ở đây là khi mình thay màn hình này,ko mất gì hết,mà âm thanh lại hay...........
Ok Bách, mình hiểu rồi. Thanks.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
dulichtt nói:
Vậy cái màn hình config zin theo xe vất đâu, vụ màn hình này e gắn cá năm nay rồi....
Màn hình bác màn hình 4,5 tr .cảm ứng rất tệ,cổng usb để trong cốp ,rất nhiều người sử dụng rồi lại chuyển lên cái SV này,của bác là Paladin mà,tiền nào của đó thôi,màn hình và configure là 2 cái khác nhau,hình như bác chưa hiểu vấn đề.Màn hình của bác giao diện configure ko như giao diện zin,tính năng thiếu rất nhiều

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Bác yeu xe hoi cho hỏi : Mình phải chế thêm cái cổng usb vào trong hộp tỳ tay à .

Hạng D
14/12/12
1.409
645
113
Dĩ An - Bình Dương
Bác chủ nè - Bác alo cho mấy xe đã lắp DVD này ngày 30/03 có mặt tại cà fe đi, anh em chiêm ngưỡng học hỏi, trong đó có em. Vậy là sờ tận tay, day tận mặt luôn

Hạng B1
19/10/10
96
54
18
xe rùa 68 nói:
Bác yeu xe hoi cho hỏi : Mình phải chế thêm cái cổng usb vào trong hộp tỳ tay à .
Ổ USB trong hộp tỳ tay vẫn còn nguyên, khi gắn đầu này sẽ có thêm 1 cổng USB nữa sẽ gắn gần chỗ thắng tay.
:)

Status
Không mở trả lời sau này.