Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Hugo_To nói:
xe rùa 68 nói:
Bác yeu xe hoi cho hỏi : Mình phải chế thêm cái cổng usb vào trong hộp tỳ tay à .
Ổ USB trong hộp tỳ tay vẫn còn nguyên, khi gắn đầu này sẽ có thêm 1 cổng USB nữa sẽ gắn gần chỗ thắng tay.
:)
Xe em LTZ mua 2011 không có cổng USB bác ơi .

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
xe rùa 68 nói:
Hugo_To nói:
xe rùa 68 nói:
Bác yeu xe hoi cho hỏi : Mình phải chế thêm cái cổng usb vào trong hộp tỳ tay à .
Ổ USB trong hộp tỳ tay vẫn còn nguyên, khi gắn đầu này sẽ có thêm 1 cổng USB nữa sẽ gắn gần chỗ thắng tay.
:)
Xe em LTZ mua 2011 không có cổng USB bác ơi .
Cổng USB có sẵn theo màn hình (nếu xe đã có rồi thì gắn 1 cái thôi ạ),cameraze theo màn hình siêu net và USB thiết kế ngay trong hộp tì tay cho bác luôn,ngoài USB,còn sử dụng thẻ nhớ 4GB,kết nối ipod,aux, USB đọc được ổ cứng 500 GB nhé bác! tuần này lại có thêm 2 người order rồi,chẳng khi nào gom chung được 5 người cho nó discount

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/12/13
3
0
0
Như đã nói hôm trước , hôm nay em review cai tính năng SIVILINK trên màn 720 G/T . Tinh năng này rát hay mà các bác hiện tại vẫn chưa sử dụng được. kết nối điện thoại với màn hình xe : có thể check mail, lướt web, sms , call, ..... nói chung rất tiện . E dốt văn không diễn tả được các bác xem review đừng cười em nhá hehe
Tài khoản của em chưa chèn được link các bác copy link xem hộ em nhé.

https://www.youtube.com/watch?v=g5CYz7PGCsU&feature=youtu.be

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
yeu xe hoi nói:
dulichtt nói:
Vậy cái màn hình config zin theo xe vất đâu, vụ màn hình này e gắn cá năm nay rồi....
Màn hình bác màn hình 4,5 tr .cảm ứng rất tệ,cổng usb để trong cốp ,rất nhiều người sử dụng rồi lại chuyển lên cái SV này,của bác là Paladin mà,tiền nào của đó thôi,màn hình và configure là 2 cái khác nhau,hình như bác chưa hiểu vấn đề.Màn hình của bác giao diện configure ko như giao diện zin,tính năng thiếu rất nhiều
Ở đây mình đang nói cái màn hình config zin của xe chứ ko nói giao diện config của màn DVD . Và mình cũng ko nói màn hình của B là xịn hay ko, chờ mọi người xài rồi cho cảm nhận. Mình chỉ hỏi khi gắn cái màn hình của B zô thì cái màn hình config zin của xe đem cất hay vẫn còn xài. Và nếu còn xài thì gắn nó ở đâu ??

Tập Lái
17/12/13
3
0
0
dulichtt nói:
yeu xe hoi nói:
dulichtt nói:
Vậy cái màn hình config zin theo xe vất đâu, vụ màn hình này e gắn cá năm nay rồi....
Màn hình bác màn hình 4,5 tr .cảm ứng rất tệ,cổng usb để trong cốp ,rất nhiều người sử dụng rồi lại chuyển lên cái SV này,của bác là Paladin mà,tiền nào của đó thôi,màn hình và configure là 2 cái khác nhau,hình như bác chưa hiểu vấn đề.Màn hình của bác giao diện configure ko như giao diện zin,tính năng thiếu rất nhiều
Ở đây mình đang nói cái màn hình config zin của xe chứ ko nói giao diện config của màn DVD . Và mình cũng ko nói màn hình của B là xịn hay ko, chờ mọi người xài rồi cho cảm nhận. Mình chỉ hỏi khi gắn cái màn hình của B zô thì cái màn hình config zin của xe đem cất hay vẫn còn xài. Và nếu còn xài thì gắn nó ở đâu ??

Màn zin đem cất đi tôi bác

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
xeom57 nói:
Như đã nói hôm trước , hôm nay em review cai tính năng SIVILINK trên màn 720 G/T . Tinh năng này rát hay mà các bác hiện tại vẫn chưa sử dụng được. kết nối điện thoại với màn hình xe : có thể check mail, lướt web, sms , call, ..... nói chung rất tiện . E dốt văn không diễn tả được các bác xem review đừng cười em nhá hehe
Tài khoản của em chưa chèn được link các bác copy link xem hộ em nhé.

https://www.youtube.com/watch?v=g5CYz7PGCsU&feature=youtu.be
Thanks Sơn đã post tính năng này, như vậy là giờ vừa lướt web,vừa dùng Navigation của điện thoại được rồi,ko cần thẻ Vietmap nữa......
Màn hình này chính là sự hợp tác của Siemen và cty sản xuất ra sp này,giờ cty này kết hợp với HTC nữa, hiện tại Sivilink trên màn hình này chỉ kết nối với android của HTC, Sơn đang thử nghiệm trên các dòng android của các điện thoại khác.
Tất cả các xe GM Thượng Hải đã gắn toàn bộ cho xe GM của họ bằng màn hình này..............
Trên website có ghi rõ GM Thượng Hải ,volkswagen là khách hàng chính của SV

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
xeom57 nói:
dulichtt nói:
yeu xe hoi nói:
dulichtt nói:

Màn zin đem cất đi tôi bác
Bác đã xài màn hình này rồi hay sao. Nếu cất màn hình zin thì màn hình config dùng trên màn DVD lun hả bác. Xe e thì vẫn giữ nguyên màn hình CONFIG .

Status
Không mở trả lời sau này.